Hạng B1
27/5/19
81
294
53
thank you bác.
Với tay nghề của bs chuyên khoa, không dễ mà chích lộn chỗ đâu anh. Chỉ có HA mới đủ nghiên cứu chứng minh là hiệu quả và được đồng thuận của tất cả các hiệp hội chuyên khoa. Nhà mình cũng có 2 người đã chích, khá hiệu quả.

• Like
Reactions: minhduy
Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
một mũi của bác là gì vậy? huyết tương hay là chất nhờn nhân tạo?
Thuật ngữ chính xác mình ko biết rõ nhưng ướp lạnh.. mũi chích dài đâm thẳng vào khớp gối khá sâu. cảm giác mát..tuy nhiên theo mình thì rèn luyện cật lực mới đem lại hiệu quả.. mình vẫn chạy hay deadlift( từ này tiếng việc khó mô tả) hoặc gánh tạ 100kg-120kg mỗi tuần đều đặn..
còn gập bụng các kiểu kể có có tạ cũng cả 1000-2000 lần mỗi ngày.
khoái nhất là khớp gối và lưng đang ngon cơm.
thật ra chích nhờn hay ko đó là khái niệm.. mình ko biết nên ko thể giải thích đc.

• Haha
Reactions: Donglao
Hạng B1
27/5/19
81
294
53
bác thật gan dạ chích gì ko biết nhưng ta cứ chích
Thuật ngữ chính xác mình ko biết rõ nhưng ướp lạnh.. mũi chích dài đâm thẳng vào khớp gối khá sâu. cảm giác mát..tuy nhiên theo mình thì rèn luyện cật lực mới đem lại hiệu quả.. mình vẫn chạy hay deadlift( từ này tiếng việc khó mô tả) hoặc gánh tạ 100kg-120kg mỗi tuần đều đặn..
còn gập bụng các kiểu kể có có tạ cũng cả 1000-2000 lần mỗi ngày.
khoái nhất là khớp gối và lưng đang ngon cơm.
thật ra chích nhờn hay ko đó là khái niệm.. mình ko biết nên ko thể giải thích đc.

• Like
Reactions: btpaul
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.399
113
Pk bà hạt tư vấn chích nhiều mũi chứ ko phải 1 mũi

• Like
Reactions: Donglao
24/3/10
4.364
3.876
113
CNL mình có bác nào hoặc người thân từng tiêm huyết tương giàu tiểu cầu cho khớp gối không? có tác dụng không? xin ít info với ạ.
Tiêm chất nhờn vào khớp gối thì mẹ mệnh có tiêm cũng dc 3 năm rồi chưa phải tiêm lại dù bác sĩ ước chừng tiêm lại sau 1-2 năm, nên ăn nhiều gân trong các món ăn.