Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
Khi mình mới về VN từ châu Âu cách đây hơn 15 năm phải nói rất mê PT, và khi tuyến đường ven biển được nâng cấp, rất phê khi chạy xe dọc theo cung đường này. Lúc đó resorts có nhiều hơn cả PQ, NT hay ĐN. Rất tiếc đến nay tụt lại phía sau do quy hoạch thiếu tầm nhìn. Nhưng chính sự tụt hậu này có thể lại mở ra tiềm năng mới cho đất PT và tạo cơ hội đầu tư vào thời điểm này khi PQ, NT đã trở nên quá đắt đỏ. Quy hoạch chuẩn thì tiềm năng PT không có gì phải bàn. Hoàn thành cao tốc HCM-PT thì sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời cho kỳ nghỉ ngắn của dân SG với hơn 1h chạy xe, chưa kể đến sân bay sẽ khởi công cho du khách xa hơn. Tất cả phụ thuộc vào cái tâm của lãnh đạo tỉnh BT thôi. Ngồi trên mỏ vàng mà không biết khai thác để nó phát triển bền vững thì cũng chỉ như mỏ đá.
Mũi Né thiếu điểm vui chơi , ngoài tắm biển , ăn uống , bơi hồ bơi, và một số môn thể thao biển ( dành cho ít người) . Kể mà MN thức thời , xin được quy chế cho phát triển dịch vụ về đên thì quá OK luôn .
2 bác nhận xét đúng về MN cũng như nhiều người khác. Chắc "họ" cũng nhận ra nhưng chưa vẫn đang bận lo "việc khác" nên MN vẫn đang chưa khai thác hết.

p/s: Nay kết nối 10p từ biển khúc Bãi Đá Ông Địa về Thành phố tới KDC Hùng Vương mới mở cũng ăn chơi, sầm uất rồi đó bác.

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
2 bác nhận xét đúng về MN cũng như nhiều người khác. Chắc "họ" cũng nhận ra nhưng chưa vẫn đang bận lo "việc khác" nên MN vẫn đang chưa khai thác hết.

p/s: Nay kết nối 10p từ biển khúc Bãi Đá Ông Địa về Thành phố tới KDC Hùng Vương mới mở cũng ăn chơi, sầm uất rồi đó bác.
Ngay giữa trung tâm TP cũng có bãi tắm nữa bác. Đầu tư được chỉnh chu thì PT vừa có bản sắc của đô thị biển sầm uất kết nối gần SG, vừa có đặc trưng của DL nghỉ dưỡng với MN.

• Like
Reactions: dautubds365.com
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Hạng C
7/10/19
543
912
93
38
PT biển xấu ình, đi Mũi Né toàn phải tắm trong hồ bơi. Nhưng được cái Cao Tốc và gần SG.
Sân bay thì trên dái. Lại còn xin Khánh Hoà bán sân bay cũ để đầu tư sb Phan Thiết nữa chứ
Nhìn chung biển sẽ đẹp dần lên khi đi từ Vũng Tàu đến -> Đà Nẵng.
Vũng Tàu < Lagi < Phan Thiết < Ninh Thuận = Đà Nẵng
Nên ở Phan Thiết mà muốn đẹp thì phải ra Hòn Rơm, gần Vĩnh Hy Ninh Thuận thì biển bao đẹp.
Còn Mũi Né thì tùy mùa

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Nhiêu 1 căn ta ???!!!
thấy sâu báo căn 1pn 27-33 m2 tầm 850-950 tr/ căn bác. thánh toàn 50% đến khi nhận nhà, 50% còn lại cho ân hạn khi nào trả cũng dc, nhưng vẫn tính lãi 7.5%/ 3 năm đầu kể từ khi nhận nhà. gói cam kết thì thấy bảo 12%/năm lơi nhuận( cái này có vẻ mơ hồ) gói ko cam kết 80/20. đang tính đi thực tế chuyến mà đang quan ngại condotel đợt này vào có ổn ko.

Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
cái apec mandala đó ok ko bác nhỉ, bữa giờ sale chào quá, thấy giá và tiến độ kèm lịch tt cũng khá ổn.
thấy sâu báo căn 1pn 27-33 m2 tầm 850-950 tr/ căn bác. thánh toàn 50% đến khi nhận nhà, 50% còn lại cho ân hạn khi nào trả cũng dc, nhưng vẫn tính lãi 7.5%/ 3 năm đầu kể từ khi nhận nhà. gói cam kết thì thấy bảo 12%/năm lơi nhuận( cái này có vẻ mơ hồ) gói ko cam kết 80/20. đang tính đi thực tế chuyến mà đang quan ngại condotel đợt này vào có ổn ko.
Apec thấy báo chí lùm xùm gì mà các bác. Dự án này giá mềm. Tương lai 2-3 năm nữa khai thác tốt không thì chưa rõ. Nhưng thấy xung quanh đấy vẫn còn trống nhiều. Vốn mạnh mua để đó dài hạn >5năm thì oke.

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Apec thấy báo chí lùm xùm gì mà các bác. Dự án này giá mềm. Tương lai 2-3 năm nữa khai thác tốt không thì chưa rõ. Nhưng thấy xung quanh đấy vẫn còn trống nhiều. Vốn mạnh mua để đó dài hạn >5năm thì oke.
vụ báo chi e cũng có tìm hiểu, sự việc xảy ra năm ngoái. giờ thì có vẻ đã ổn hết về pháp lí.vị trí thì thấy khúc này cũng khá vắng thật, cách hòn rơm 2 tầm 4km, dc cái khúc này biển đẹp. 2022 giao nha, tầm 2025 may ra sẽ khai thác ổn định dc.

Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
cái apec mandala đó ok ko bác nhỉ, bữa giờ sale chào quá, thấy giá và tiến độ kèm lịch tt cũng khá ổn.

Dự án Đẹp !
Bãi biển OK lắm - không quá xa từ Mũi Né - Hòn Rơm
Tốc độ xây dựng khá nhanh!

Còn về giá bán / vận hành - đầu tư lời lỗ ra sao thì phải đợi bác ơi ! chứ chắc kèo thì em cũng múc rồi :D em chưa có mua dự án này !