Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
tui mua 1 căn góc 55m giá 1ty5 hay hơn không nhớ chi tiết. Giá này 30tr/m thì mua được sealink rồi. Sealink thì có sổ, apec thì không. Mí anh nên cân nhắc cẩn thân.
ko có sổ hay chưa có sổ hả bác?

Hạng D
3/1/09
1.294
10.234
133
So với vùng biển nào thì Mũi Né xấu vậy bác. Em thấy biển MN khá đẹp và được đánh giá top 10 ĐNÁ mà nhỉ.

p/s: Đấu giá sân bay huấn luyện cũ lấy tiền xây sb Phan Thiết hợp lý mà bác. Thông tin tốt đó chứ
mũi né có mùa toàn rác trên bải biển, dọn kg xuể luôn

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Đầu tư Phan Thiết bây giờ đợi Q4 khởi công cao tốc ra hàng được 10-20% không nhỉ các bác? Các chuyên gia PT list các DA đã ra sổ tiềm năng và các DA chưa sổ nhưng CĐT uy tín, pháp lý ok cho anh em tham khảo cái!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dautubds365.com
Hạng B2
27/6/18
143
83
30
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Đầu tư Phan Thiết bây giờ đợi Q4 khởi công cao tốc ra hàng được 10-20% không nhỉ các bác? Các chuyên gia PT list các DA đã ra sổ tiềm năng và các DA chưa sổ nhưng CĐT uy tín, pháp lý ok cho anh em tham khảo cái!
SENTOSA VILLA như em đã đề cập bên trên!
  • Tiềm năng tăng giá bình quân 20%/năm
  • Hiện tại CĐT là Đầu Tư Sài Gòn nhưng Hưng Thịnh đang triển khai mua lại 100% dự án
  • Đã có thông báo thuế Chuyển Đổi Mục Đích Sử Dụng đất - Đã đóng 41 tiền thuế - đang có kế hoạch trong Quý 3 đóng tiếp 50% ( 100 tỷ) và hoàn tất trong Quý 4/2020
  • Đất ở Đô Thị
  • VỊ trí thì tuyệt đẹp rồi

Ae hết sức cân nhắc nhé !!!

• Like
Reactions: dautubds365.com
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
SENTOSA VILLA như em đã đề cập bên trên!
  • Tiềm năng tăng giá bình quân 20%/năm
  • Hiện tại CĐT là Đầu Tư Sài Gòn nhưng Hưng Thịnh đang triển khai mua lại 100% dự án
  • Đã có thông báo thuế Chuyển Đổi Mục Đích Sử Dụng đất - Đã đóng 41 tiền thuế - đang có kế hoạch trong Quý 3 đóng tiếp 50% ( 100 tỷ) và hoàn tất trong Quý 4/2020
  • Đất ở Đô Thị
  • VỊ trí thì tuyệt đẹp rồi
Ae hết sức cân nhắc nhé !!!
cứ phải đóng thuế cho đầy đủ xong rồi tính tiếp.

Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
Đất biển PT đợi đợt sóng tới có thể đạt được khoảng đó nhưng không biết thời gian là khi nào. Thời điểm này em nghĩ bác có vốn mạnh thì chơi. Hoặc làm ăn dòng tiền tốt. Mua một chỗ có sổ dùng đòn bẩy vay NH chơi thêm 1 mảnh nữa. Trúng 2 mảnh thì ấm :cool:

• Like
Reactions: VeniVidiVici
Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Đất biển PT đợi đợt sóng tới có thể đạt được khoảng đó nhưng không biết thời gian là khi nào. Thời điểm này em nghĩ bác có vốn mạnh thì chơi. Hoặc làm ăn dòng tiền tốt. Mua một chỗ có sổ dùng đòn bẩy vay NH chơi thêm 1 mảnh nữa. Trúng 2 mảnh thì ấm :cool:
Mình cùng quan điểm với bác là pháp lý rõ ràng quan trọng hàng đầu. Bị dính 1 quả, biết sợ rồi :D.
Đang lăn tăn giữa Phan Thiết (giá còn mềm) và Phú Quốc (tuy giai đoạn này cũng bị bơm thổi nhiều rồi, nhưng tiềm năng vẫn còn).

Chỉnh sửa cuối: