Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
có bác nào rõ loại đất 40-50k/m2 ở bắc bình ko? e thấy đất lớn mà giá lại rẻ nên khá máu. sổ sách có cả, đất cln, cơ mà ko biết quy hoạch như nào.mua để dài hạn 5-10 năm ổn ko?
Đi tới nơi thực tế. Chạy bộ mấy vòng mảnh đất định mua :D. Suy ngẫm 5 năm tới ở đây là gì. Không có gì thì mình phải làm gì với mảnh đất này để tăng giá trị ?:cool:

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Đi tới nơi thực tế. Chạy bộ mấy vòng mảnh đất định mua :D. Suy ngẫm 5 năm tới ở đây là gì. Không có gì thì mình phải làm gì với mảnh đất này để tăng giá trị ?:cool:
Chuẩn :D
Bác nào đi thực địa chụp hình, quay video làm report cho anh em nhé :cool:

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
sale dẫn khách có quay lại hình cho mình xem, thấy xung quanh 1 số chủ đất dựng nhà kính, ko biết trồng gì trong đó. 500tr/1ha thì mình cũng ko qtrong 5 hay 10 năm fai làm gì trên đó, chỉ ko biết mua đất này có an toàn ko thôi.

Hạng B2
12/6/20
100
92
28
Sales gửi vị trí: nhìn không thấy cây cỏ hay đường đất nào, tưởng vùng cát. Ảnh chụp thực tế kia cũng có mảng xanh và đường đất không tệ. 500/ha thì đúng là giá bèo, nhưng Mua thì vẫn nên chạy ra xem bác ạ!

Attachments

• Like
Reactions: trungcz
Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Sales gửi vị trí: nhìn không thấy cây cỏ hay đường đất nào, tưởng vùng cát. Ảnh chụp thực tế kia cũng có mảng xanh và đường đất không tệ. 500/ha thì đúng là giá bèo, nhưng Mua thì vẫn nên chạy ra xem bác ạ!
vâng bác, cũng fai lượn để xem nó ngô khoai ra sao,ko biết ở đó họ trồng gì trong mấy cái nhà kính kia nhỉ. có bác nào quan tâm loại này như e ko, e giờ cư bị nghiện đất to to và giá thì coi như quên luôn tầm 10 năm.

• Haha
Reactions: thefarmer
Hạng B2
16/8/15
192
295
73
49
Apec nằm đoạn giữa, từ KDL Bàu Trắng & trung tâm Mũi Né. Nếu thích trượt cát, du lịch mạo hiểm thì đến KDL Bàu Trắng. Ăn chơi nhảy múa, mát xa mát gần thì chạy vào trung tâm Mũi Né. Khoảng cách 2 đoạn này gần bằng nhau, khoảng 10p là đến nơi.
Khách muốn yên tĩnh thì cứ chơi lòng vòng trong nội khu là ổn, các tiện ích đi kèm khá đầy đủ.
Apec mà sao vô Mũi Né 10 p được cà ???

• Haha
Reactions: dautubds365.com
Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
ưng cái bụng là khi nói Phan Thiết (Múi Né) giống Pattay của Thái nha, đi xem Fishermen Show nữa y chang luôn
Bữa trên Shark Tank có bạn nào start-up về show triển lãm và nghệ thuật cũng khá giống Thái. Biết đâu sau dịch các bác cởi mở về du lịch, làm phố đèn đỏ nữa là ngon lành :cool:

• Haha
Reactions: VeniVidiVici