Thảo Luật Chung TIỀM NĂNG TÂN PHÚ

Tập Lái
31/7/12
9
18
3
em ở phường tân thành em thấy rất hài lòng, đủ tiện nghi dịch vụ cả chả thiếu gì :D đi làm về muốn đi chơi đi quanh khu là có hết :D khu này nội khu đường bàn cờ nên có bao giờ kẹt xe đâu, ra lũy bán bích, tân kỳ tân quý hay qua bàu cát ok hết.
nhưng giá giờ ko hề rẻ đâu, 1 miếng 4x12 hẻm xe hơi giờ cũng 4 tỷ.
phường bác ở là ngon nhất tân phú rồi :D thường bác vô quận 01 hết bao lâu vậy bác?

Tập Lái
2/5/17
2
56
13
34
Nếu mà đầu tư lâu dài thì chịu khó nhích xuống xíu khúc phường Bình Hưng Hoà A, quận Bình Tân, các đường Hương lộ 3, Gò Xoài, Ấp Chiến Lược... Còn mà muốn để ở, tiện ích ổn + tăng giá trị đất nhanh, giá tiền mềm hơn thì chọn đường Lê Văn Quới.

• Like
Reactions: Kicoi84
Tập Lái
21/4/18
10
68
13
Mấy bác cho hỏi sao e thấy dạo gần đây rao bán mặt tiền đường Thoại Ngọc Hầu nhiều ghê. Có người quen khoe mới mua 1 căn 6 tỷ giờ đang cho thuê 20tr/tháng (ko biết có thật ko hay chém). Đường này kinh doanh buôn bán được ko mấy bác?

Tập Lái
2/5/17
2
56
13
34
Mấy bác cho hỏi sao e thấy dạo gần đây rao bán mặt tiền đường Thoại Ngọc Hầu nhiều ghê. Có người quen khoe mới mua 1 căn 6 tỷ giờ đang cho thuê 20tr/tháng (ko biết có thật ko hay chém). Đường này kinh doanh buôn bán được ko mấy bác?

Mình tin cái giá 20tr 1 tháng là thật, đường này đông đúc, duy chỉ có khúc giao từ Nguyễn Lý về Bốn Xã là hơi ít đông, còn lại nguyên đoạn đường đông đen. Mình ra quán Chị Tôi ở khúc giao Nguyễn Sơn với Thoại Ngọc Hầu nhậu hoài nên rõ :v

• Like
Reactions: Caroline
Tập Lái
21/4/18
10
68
13
Giờ tầm 6 tỷ thì mua được MT chỗ nào cho thuê buôn bán kd được mấy bác? Mấy bác có số đt sales nào chuyên khu Tân Phú hay Tân Bình thì cho em với nhé. Cuối tuần e định dạo 1 vòng xem sao.

Tập Lái
21/4/18
10
68
13
Mình tin cái giá 20tr 1 tháng là thật, đường này đông đúc, duy chỉ có khúc giao từ Nguyễn Lý về Bốn Xã là hơi ít đông, còn lại nguyên đoạn đường đông đen. Mình ra quán Chị Tôi ở khúc giao Nguyễn Sơn với Thoại Ngọc Hầu nhậu hoài nên rõ :v
Khúc đó là p.Hiệp Tân đúng ko bác? Em vừa thấy có căn 4.4x20 rao 5.2 tỷ

Tập Lái
26/4/18
3
12
2
40
Em có nhà cấp 4 ở Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, đang muốn bán để mua nhà khác gần trường con hơn. Không biết giá nhà tăng nhanh thế này có phiêu lưu không. Lỡ bán xong không mua kịp, hiii. Diện tích 50m, em định bán 3,4 tỷ ko biết đắt rẻ thế nào?

• Like
Reactions: AstonmartinDBS
Tập Lái
13/2/16
0
-7
3
4,8 ty có mặt tiền đường ở tan phú bác nghĩ sao? Khi gần tân bình q6,q11,q3, q10, chứ khg phải sau phía lê thúc hoạch ra trung tâm rất xa
mặt tiền đường nào rẻ vậy bạn? bạn có thông tin hay bán thì cho mình diện tích với vị trí dc mình mua ạ :D

Tập Lái
18/11/15
0
18
2
Em có nhà cấp 4 ở Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, đang muốn bán để mua nhà khác gần trường con hơn. Không biết giá nhà tăng nhanh thế này có phiêu lưu không. Lỡ bán xong không mua kịp, hiii. Diện tích 50m, em định bán 3,4 tỷ ko biết đắt rẻ thế nào?
Bác gởi sổ đi