Thảo Luật Chung TIỀM NĂNG TÂN PHÚ

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Mình thấy quận tân phú phát triển thật, nhưng để giá 4-7 tỉ một căn thì không nên mua tí nào.
Cần thì cứ mua chung cư mà ở. Tiền dư lấy tiền mua những khu khác có tương lai hơn.

Bù lại con cái, vợ chồng bác được sống trong môi trường văn minh.
chính xác đó, chung cư Tân Phú nhiều, 2-2.5ty là ngon dư ra 3-4 tỷ đều tư gì đó, chứ nhà 6ty cung để ở thôi.

• Like
Reactions: navy2016
Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Mt họ Lê 6 tỏi.
Qua Hiệp Tân, Hòa Thạnh còn ngon hơn khúc trên TSN vì vào tt gần và đỡ ngập, chạy qua TSN cũng gần xịt.
Chính xác! Khu Tân Sơn Nhì đi làm vào trung tâm kẹt xe nhiều ( Cộng Hòa, Trường Chinh)
Khi nào làm bùng binh ngay mũi tàu Âu Cơ- Trường Chinh thì may ra đỡ hơn.

Hạng B1
12/9/16
59
1.940
83
Chỗ Bà Quẹo năm ngoái báo chia đăng tin chắc chắn đầu 2018 làm mà tới nay giữa năm rồi không thấy dấu hiệu gì hết nhỉ.

• Like
Reactions: winds
Tập Lái
31/7/12
9
18
3
Chỗ Bà Quẹo năm ngoái báo chia đăng tin chắc chắn đầu 2018 làm mà tới nay giữa năm rồi không thấy dấu hiệu gì hết nhỉ.
TP cũng có nhiều dự án mở đường nhưng nhiều cái vẫn dậm chân tại chỗ (TKTQ, Bình Long, Âu Cơ..). Các trục này mà mở rộng ra thì tuyệt vời các bác nhỉ, nhưng h mở ra thì tiền đâu mà đền bù bây giờ :D

• Like
Reactions: winds
Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Khu vực Tân Sơn Nhì kết nối với trung tâm hơi kém, mở rộng Trường Chinh, Âu Cơ may ra khá hơn

• Like
Reactions: AstonmartinDBS
Tập Lái
2/5/17
2
56
13
34
Các bác đùa em à? p.Tân Sơn Nhì mà các bác nói kết nối trung tâm kém thì em đến lạy. Nhà em ở hẻm 90 Trần Văn Ơn, đi Diệp Minh Châu 5p là ra đến đoạn Phạm Phú Thứ, từ đó có vô số các nhánh đường để về ngã tư 4 Bảy Hiền-Tân Bình, hoặc cầu vượt Hoàng Văn Thụ đi ra Phú Nhuận.

Cứ nhắm chạy vào cái đường nổi tiếng kẹt xe làm gì?

Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Các bác đùa em à? p.Tân Sơn Nhì mà các bác nói kết nối trung tâm kém thì em đến lạy. Nhà em ở hẻm 90 Trần Văn Ơn, đi Diệp Minh Châu 5p là ra đến đoạn Phạm Phú Thứ, từ đó có vô số các nhánh đường để về ngã tư 4 Bảy Hiền-Tân Bình, hoặc cầu vượt Hoàng Văn Thụ đi ra Phú Nhuận.

Cứ nhắm chạy vào cái đường nổi tiếng kẹt xe làm gì?
Bác chạy 4b thì Phạm Phú Thứ cấm 1 chiều nhé

Tập Lái
2/5/17
2
56
13
34
Thế bác vác con 4b chạy 3/2 giờ cao điểm xem nhích xa hơn Cộng Hòa nhiều ko?