Hạng B2
24/1/09
438
6
18
longvng nói:
Em đang muốn mua 1 chiêc Libero máy xăng, số tự động, màu đen, đời cao từ 2004-2006.
Bác nào có giúp em ạ. Long 09 369 78910
Khi nào mua được em sẽ thông báo lại trên này.

Hình như bến bonbanh hay muaban gì đó có 1 em đang bán y như yêu cầu của bác !

Tập Lái
14/5/08
19
0
0
Thanks anh Kiengiang1976, đã search nhiều bài viết về chiếc xe trước của anh (giờ có người đang bán) nên quyết định ko mua lại chiếc đó mà tìm chiếc khác màu đen.
Anh có biết trong SG có ai có kinh nghiệm đi xem xe giùm được ko a?
(em có hậu tạ cho vui vẻ)

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
longvng nói:
Thanks anh Kiengiang1976, đã search nhiều bài viết về chiếc xe trước của anh (giờ có người đang bán) nên quyết định ko mua lại chiếc đó mà tìm chiếc khác màu đen.

Cứ hậu ta bằng beer thì nhiều bác tình nguyện lắm :D

Tập Lái
14/5/08
19
0
0
G9. nói:
longvng nói:

Cứ hậu ta bằng beer thì nhiều bác tình nguyện lắm :D

Vâng, em còn biết mấy chỗ.....tắm beer luôn bác :D. Thứ 7 này em đi xem xe, các bác cho em sdt của bác nào rành về xe Musso đi cùng giúp em được ko?

Tập Lái
29/3/11
12
0
1
Chào các bác,
Xin phép em lôi topic này lên. Em đang có nhu cầu mua xe Musso cho nhu cầu đi lại trong thành phố, nhờ các bác có thông tin bạn bè người quen đang cần bán thì giúp em nhé! Hải 0902-năm-ba-không-633
Cảm ơn các bác trước ạ!

Hạng B1
16/4/11
63
0
6
em cũng đang tìm một cô mút td máy dầu 2 cầu để gia nhập hội đây
em tìm xe ở sài gòn vì em đang ở cần thơ
các bác có thông tin xe nào ở sài gòn thì post lên dùm em
tuần sau em lên được thì múc luôn

Hạng B2
14/12/09
336
230
43
@bác Nhamtiensinh: hình như bác từng cưỡi 1 em Musso máy dầu đi offroad, em xin hỏi chi phí độ thêm để có thể mò vào rừng như chặng Di Linh - Phan thiết thì khoảng bao nhiêu nữa ạ?. thật tình là em cũng ham món offroad, khổ cái ngân sách hạn hẹp, mua U oat thì tội cho vợ con quá (thi thoang cũng phải chở đi chơi đây đó), Land cộc thì đời lại quá sâu, máy móc cũng bùa phép tá lả, mà mua xe mới thì em ko đủ can đảm mang nó đi rừng.
Nhờ bác cho vài lời nhận xét ạ

Hạng D
19/9/09
1.369
89
48
51
Karaoke KTV
Xe bác Nham hình như máy xăng, nếu bác chủ lâu lâu chở bà cả và F1 đi thì đừng mua Uoat, làm một e SS tiện lợi hơn nhiều

Tập Lái
24/9/11
31
0
0
44
TP HCM
Đọc bài, ghét nhất là không có hình, thứ 2 là không có giá, thứ 3 là không có địa chỉ và số phone