Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
con xe rexton em tiến cừ em thấy gầm cũng có 2 chế độ . sport và V em ko hiểu lắm . vì những lô xe khác em bán được giá tốt nên quyết định giá hôm nay 480TR. anh em nào khiêng không nè .

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
suv75 nói:
Em chưa có Manual của Super Rexton 2011 nên không rõ nút đấy để làm gì, trước kia ở vị trí đó là nút EAS (hệ thống treo khí nén điều khiển điện tử). Bây giờ có lẽ là tắt/mở cảm biến de.
Thế có nghĩa là EAS bỏ hẳn hay tích hợp tự động hả bác, em chưa có điều kiện offroad để thử!

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
ThichXeLom nói:
CHEVY2007 nói:
Xe bác đẹp quá!
Em thấy có mấy cái mới mà bác chưa show hết:ống xả kép,nút thắng(phanh) dừng đèn đỏ và nút phanh tay.À mà không có núm chỉnh đèn hả bác?
Total là nhiêu bác?
Bác cho anh em xem khoang máy,nội thất phía sau kèm cảm nhận của bác đi nhé!

Một lần nữa chúc mừng bác!

À em không thấy núm chỉnh đèn đâu bác ạ!Tổng cộng hết của em 60k, lẽ ra là 72k nhưng bên nhập khẩu chịu lỗ cho em 10k. Hơi đáng tiếc là phiên bản năm nay không có nâng hạ gầm (EAS) bác ạ, ông anh em gọi sang bên nhà máy Hàn Quốc hỏi thì họ nói vì không an toàn nên bỏ. Còn cái cảm biến áp suất lốp em không biết nó hiển thị như nào!
Wow,giá 60k là bên bán chịu lỗ hả bác?
Tuy nhiên em thấy giá đó chỉ bằng 1/2 em prado 2010 3.0 turbo thôi,mà chạy ngon hơn nhiều!

Hạng B2
4/3/10
124
0
0
chiếc nobless của bác nhìn đã thiệt, chẳng bù với nobless giả nhà em. Chúc mừng

Tập Lái
15/7/10
46
0
0
CHEVY2007 nói:
Vâng bên bán chịu lỗ vì các điều khoản trong hợp đồng mua xe đã khá rõ ràng và đầy đủ, với cả uy tín của showroom nữa. Em rexton này kể cả 72k em vẫn thấy đáng mua, cũng có một số ngưòi hỏi tại sao không mua Prado, em cũng chả giải thích gì cho mệt rồi để họ lên ngồi xe mình đi thử luôn cho biết.

Hạng B1
11/9/06
87
13
8
nhamtiensinh nói:
con xe rexton em tiến cừ em thấy gầm cũng có 2 chế độ . sport và V em ko hiểu lắm . vì những lô xe khác em bán được giá tốt nên quyết định giá hôm nay 480TR. anh em nào khiêng không nè .

Em kết chiếc này quá! Chắc phải đổi Mondeo lấy em này thôi!

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia
Chipduy nói:
nhamtiensinh nói:

Bác HP nhamtiensinh đưa giá tốt để bác Chipduy gia nhập hội đi.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
suv75 nói:
Chipduy nói:
nhamtiensinh nói:

Bác HP nhamtiensinh đưa giá tốt để bác Chipduy gia nhập hội đi.
Cố lên bác chipduy....

Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
60
ThichXeLom nói:
Vâng bên bán chịu lỗ vì các điều khoản trong hợp đồng mua xe đã khá rõ ràng và đầy đủ, với cả uy tín của showroom nữa. Em rexton này kể cả 72k em vẫn thấy đáng mua, cũng có một số ngưòi hỏi tại sao không mua Prado, em cũng chả giải thích gì cho mệt rồi để họ lên ngồi xe mình đi thử luôn cho biết.

Rất chuẩn!Bác thật là biết mình biết ta!Bác cho một vài cảm nhận ,so sánh với các nàng rex hàng xóm của bác đê?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/6/10
159
2
18
[H2]Bán xe Musso SsangYong Libero, màu đen biển Hà Nội, đời 2004, biển đẹp 9 nước 29V, máy 2.2[/H2] - Bán xe Musso SsangYong Libero, màu đen biển Hà Nội, đời 2004, biển đẹp 9 nước 29V, máy 2.2, số tự động, xe 7 chỗ, gầm cao, 2 cầu, hệ thống de 3 lên dốc, nội thất da nhập ngoại của Ý, điều hòa auto tự động điều chỉnh nhiệt độ 2 chiều, đèn ống tia sáng, trợ lực gương kính điện, vô lăng gật gù, lazang đúc, lốp mới, đầu đĩa DVD, âm thanh sống động, kiểu dáng phom mới, thời trang, xe gia đình đang sử dụng, chạy 5 vạn km, nguyên bản, giá 248 triệu.Tel. 0948383038