Tập Lái
17/9/18
30
11
8
Mình thấy khu vực này rất tiềm năng mà có vẻ các bác Os ko hào hứng lắm, rất ít thảo luận và chia sẻ thông tin về khu này

• Like
Reactions: HoTram
Hạng B2
14/3/16
267
486
63
Mình thấy khu vực này rất tiềm năng mà có vẻ các bác Os ko hào hứng lắm, rất ít thảo luận và chia sẻ thông tin về khu này
khu này người ta đi chơi thì vô thẳng resort chơi xong về chứ có ra ngoài đâu. phía trong sâu 1,2km thì đất cát nóng như cái lò.

• Like
Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
Mình xin cập nhật tình hình hiện tại
Novaland đang triển khai 3 Phân Khu dưới này
Sắp tới có một số cđt như Blue Sea có Edenia Resort
Hyatt Regency , Thị trường vẫn đang nhộn nhịp dưới này bác ạ.
Bà rịa vũng tau thu hút khách quốc tế thấp nhất so với các địa phương, chỉ tầm 500 ngàn lượt năm 2019,Cơ sở lưu trú 5 sao chỉ có 4 cái

• Like
Reactions: Thha
Tập Lái
22/12/20
9
7
3
36
khu này người ta đi chơi thì vô thẳng resort chơi xong về chứ có ra ngoài đâu. phía trong sâu 1,2km thì đất cát nóng như cái lò.
Đúng rồi , định hướng của tỉnh phát triển khu du lịch nghỉ dưỡng cao cấp

• Like
Reactions: Thha
Tập Lái
17/9/18
30
11
8
Mình xin cập nhật tình hình hiện tại
Novaland đang triển khai 3 Phân Khu dưới này
Sắp tới có một số cđt như Blue Sea có Edenia Resort
Hyatt Regency , Thị trường vẫn đang nhộn nhịp dưới này bác ạ.
Bà rịa vũng tau thu hút khách quốc tế thấp nhất so với các địa phương, chỉ tầm 500 ngàn lượt năm 2019,Cơ sở lưu trú 5 sao chỉ có 4 cái
Bác có nắm thông tin và thực tế tiến độ mấy dự án hạ tầng ở địa phương không, mở đường đã thấy làm gì chưa, khu bãi tắm công cộng chợ đêm đã thấy khởi công chưa ah

• Like
Hạng D
4/8/11
1.048
4.267
143
Khu này chỉ được cái gần Saigon, đường đẹp dễ đi còn lại biển sứa và đục. Cùng tầm chi ra Phú Quốc sướng hơn nhiều

• Like
Reactions: Manh duc and HoTram
Hạng B2
14/12/11
100
73
28
Các bác có ai mua dự án Hồ tràm Complex của Hưng Thịnh không , em mua lâu rồi mà không thấy thi công gì !

Tập Lái
23/1/22
15
15
3
32
Nếu mua nhà đất ở khu vực gần các dự án này thì có tiềm năng gì không các bác