Tập Lái
Re:Cà Mau - anh Hai Miền Tây bên bờ kinh, rừng đước, mặt đầm ngập mặn.

mỗi lần bác caothu có 1 chuyến đi.em lại được hồi hộp đón chờ những trải nghiệm mới lạ,cảm ơn bác

Hạng D
4/11/11
1.141
26
38
57
TP HCM

Cám ơn Bác caothu đã có những bài viết rất hay về những nơi bác đã đi qua ! Ước gì mình cũng được 1 phần như bác !hic.hic.hic....

Hạng B2
19/8/09
418
12
18

Cám ơn bác Cao Thủ. Xem ảnh của Bác và đọc văn Ng Ngọc Tư mà thấy xúc động rưng rưng: "Đất nước mình đẹp quá. Tình đất, tình người thiết tha".
Em có 1 ước mơ được đi miền Tây 1 chuyến. "Chờ trăng lên", thả trôi con đò theo dòng nước mênh mang. Nhóm lò than hồng nướng khô, nướng cá. Đưa ly rượu đế, nghe ca vọng cổ...

Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội

Đọc 1 mạch hết luôn. Thật tuyệt vời. Cám ơn bác chủ thớt.
Miền Tây NB là tình yêu của em kể từ ngày đọc Đất rừng phương Nam hồi còn nhỏ xíu. Đất mũi Cà Mau là nơi em luôn muốn đc đặt chân tới mà tới giờ vẫn chưa làm đc. Hic

Hạng B2
5/3/10
464
25
28

Nhờ bác Gentledog vào cm em mới đọc được một bài viết rất hay của bác Caothu về những con người đất mũi. Đọc xong chỉ muốn làm một chuyến xuống Cà Mau thôi.

Hạng D
5/7/11
1.546
11
38

andynghiem nói:
Nhờ bác Gentledog vào cm em mới đọc được một bài viết rất hay của bác Caothu về những con người đất mũi. Đọc xong chỉ muốn làm một chuyến xuống Cà Mau thôi.
vậy thì Cà Mau thẳng tiến đi bác :)

Hạng C
8/10/11
587
545
93

Cao thủ..tks bác, hay quá bác ui

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

cám ơn tất cả các bác đã theo dõi

Hạng B2
10/10/12
254
108
43

toàn hình ảnh đẹp, nhìn mấy món ăn dân dã quá đã. Cám ơn bác chủ đã cho xem những hình ảnh đẹp của miền Tây.

Hạng C
27/8/11
628
485
63

Bác viết rất hay, hình bác chụp rất đẹp!
Hay nhất là cái cách bác tổng hợp, sắp xếp các sự kiện thành một chuỗi liền lạc cùng với cách diễn đạt nhẹ nhàng, mộc mạc, tình cảm làm cho "ký sự" chuyến đi của bác rất hấp dẫn... dù không đi cùng nhưng làm cho người đọc "ký sự" có cảm giác như đang được cùng bác đi đến những nơi trong ký sự này.
Cám ơn bác Caothu.