Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Em ở tỉnh xa chưa xem xe được anh ơi. Giá bán cũng vừa túi nên nhờ các anh tư vấn. Thấy xe chính chủ, có chụp cà vẹt xe rõ ràng.
Xe này mới mua cách đây 3 tháng. Chắc lí lịch trước dây ko tốt. Nên chủ mới mau chán

• Like
Reactions: moto4banh
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Các bác cho em hỏi gấp. Bố em đang định lấy Grand Livina chạy từ 2011, xe thì ông anh chạy gia đình nên mọi thứ làm ở hãng, xe không đâm đụng, giá xe thì giá vừa bán vừa cho nên không bàn đây nữa. Em chỉ đang lăn tăn là xe này về cần làm những gì để Bố em chạy thời gian 2-3 năm cho nó yên tâm. Cụ già rồi nên em muốn làm đảm bảo chút. Em đang ở Vũng Tàu không rõ có nơi nào bảo dưỡng ok không các bác ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Các bác cho em hỏi gấp. Bố em đang định lấy Grand Livina chạy từ 2011, xe thì ông anh chạy gia đình nên mọi thứ làm ở hãng, xe không đâm đụng, giá xe thì giá vừa bán vừa cho nên không bàn đây nữa. Em chỉ đang lăn tăn là xe này về cần làm những gì để Bố em chạy thời gian 2-3 năm cho nó yên tâm. Cụ già rồi nên em muốn làm đảm bảo chút. Em đang ở Vũng Tàu không rõ có nơi nào bảo dưỡng ok không các bác ?
Odo bao nhiêu rồi Bác / có hình ảnh gì Pót lên để AE xem và tư vấn //

Hạng C
7/11/14
526
1.045
93
36
Em thấy thay bố thắng, lâu lâu kiểm tra máy lạnh, cân chỉnh thước lái, còn lại chả cần làm gì, xe này được cái trâu bò lắm, mình chạy 1 năm sau đó bán lại, xe chả có gì để hư, cực lành.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Odo bao nhiêu rồi Bác / có hình ảnh gì Pót lên để AE xem và tư vấn //

Em nợ ảnh nha bác, tại chưa giao xe. Anh họ nên không có gì lăn tăn, bác ấy làm toàn bộ bảo trì tại hãng HCM.
Em thấy thay bố thắng, lâu lâu kiểm tra máy lạnh, cân chỉnh thước lái, còn lại chả cần làm gì, xe này được cái trâu bò lắm, mình chạy 1 năm sau đó bán lại, xe chả có gì để hư, cực lành.

Ok bác, em cũng hay lái mà thấy mượt lắm, nhưng tiêu hao giờ nghe bảo 10l/100km rồi, cũng không cao. Để em đem ra hãng kiểm tra các vấn đề bác tư vấn.