Hạng B2
31/7/12
433
251
63
qua tuần mình rước con at 2011, đi hơn 80k km.
chạy thử thấy nó ồn như Ỉn 2006.
đề máy nó kêu réc réc,chắc dây cuaroa.
máy lạnh ok,ga nhạy. máy đề hơi rung,có cần kiểm tra gì máy không mấy a.
chưa test hãng nhưng đánh giá tổng quan thì xe chưa đâm đụng gì.
khi nào rước về e up lên và xin nhập hội.
sẵn cho e hỏi chổ nào làm cách âm khoan máy. nó ù từ khoan máy vô nhiều lắm.

Em đang đặt hàng tấm Front Grill giống xe trong hình, hy vọng về trước lễ 30/4 để khoe với các bác.
View attachment 1590220
Giá cái đó bao nhiêu vậy Huy? Xe em nứt kính đèn pha bên tài ròi em có xử lý gì không? Xe mình thì nứt kính đèn pha bên phụ không biết làm sao? Thấy nước chưa vô, chỉ thấy có chút bụi dơ bên trong.

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
qua tuần mình rước con at 2011, đi hơn 80k km.
chạy thử thấy nó ồn như Ỉn 2006.
đề máy nó kêu réc réc,chắc dây cuaroa.
máy lạnh ok,ga nhạy. máy đề hơi rung,có cần kiểm tra gì máy không mấy a.
chưa test hãng nhưng đánh giá tổng quan thì xe chưa đâm đụng gì.
khi nào rước về e up lên và xin nhập hội.
sẵn cho e hỏi chổ nào làm cách âm khoan máy. nó ù từ khoan máy vô nhiều lắm.
BÁc rước em nó giá rổ thế nào ? Bác mật vào hộp thư giúp nhé.

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Giá cái đó bao nhiêu vậy Huy? Xe em nứt kính đèn pha bên tài ròi em có xử lý gì không? Xe mình thì nứt kính đèn pha bên phụ không biết làm sao? Thấy nước chưa vô, chỉ thấy có chút bụi dơ bên trong.
Các Bác qua bên phố hàn đèn xem sao. Đường Trần bình Trọng.

• Like
Reactions: xedapdap
Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Em đã làm ở TBT hết 200k, đi mưa 1 năm rồi ko bị hơi và bụi. Đang măm me quả đèn độ sẵn nhưng mắc quá ạ. Cái mặt Calang đó thấy giá nó ghi 210 RM = 1.2-1.3tr VNĐ chưa phí ship đó bác.

Hạng B2
3/12/16
349
107
43
54
Em đã làm ở TBT hết 200k, đi mưa 1 năm rồi ko bị hơi và bụi. Đang măm me quả đèn độ sẵn nhưng mắc quá ạ. Cái mặt Calang đó thấy giá nó ghi 210 RM = 1.2-1.3tr VNĐ chưa phí ship đó bác.
Bác làm cửa hiệu nào ở Phố TBT, Ở đó họ hàn nhiệt hay dán keo vậy? Mình cũng định hàn đèn hậu bên phụ bị nứt, bụi bặm vào đen thui, tính tháo gửi vào nhờ người ở Tp HCM mang đi hàn giúp, nhưng chưa biết cửa hiệu nào .,...

Hạng B2
29/12/11
268
129
43
Bác làm cửa hiệu nào ở Phố TBT, Ở đó họ hàn nhiệt hay dán keo vậy? Mình cũng định hàn đèn hậu bên phụ bị nứt, bụi bặm vào đen thui, tính tháo gửi vào nhờ người ở Tp HCM mang đi hàn giúp, nhưng chưa biết cửa hiệu nào .,...
Em làm ở cửa hàng Tân An ngay góc Trần phú - TBT, hôm bữa có cái card nhưng giờ tìm ko biết vứt đâu rồi