Hạng D
3/7/14
2.803
10.673
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cô Mai chém lắm
Qua BV Nhi đồng 1. Có phòng khám tâm lý. Có thể phải làm thêm xét nghiệm này nọ nữa nên vô BV NĐ1 chuẩn hơn

em xác nhận
đi cô Mai 1 lần bên Q.Phú Nhuận
1 tiếng nghe tư vấn hết gần 2tr

Cô Mai tư vấn hướng về lẽ phải, chứ ko phải hướng về con tim :D

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
em xác nhận
đi cô Mai 1 lần bên Q.Phú Nhuận
1 tiếng nghe tư vấn hết gần 2tr

Cô Mai tư vấn hướng về lẽ phải, chứ ko phải hướng về con tim :D
Con trym mắc dữ lắm :D.
Mới 2chẹo /h mà kêu mắc thì thoai đừng mơ con trym :p.
CNL có a chỉ kb chi 250 usd / 5p mà ảnh thấy còn rẻ á :D.

A tào lao quá :D.
VN mà 100 usd/h ma nào sd, bèo phải 1000 thì a mới làm được :p.
Tại sao thì vui lòng ngày khám 200 bệnh mà vẫn có time đi bán DẦY mới nói tiếp , há há.
Vậy là mềnh phải cập nhật giá cả rồi . Đúng là 100usd/h ko đủ sở hụi. Một buổi làm việc chỉ được 3 bn chứ mấy. Thôi, 500 đi cho startup, đắt hàng rồi tăng giá sau hè.

Hạng F
4/1/08
8.297
111.533
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Bạn em có 1 chị giúp việc có 1 đứa con trai. Năm nó học cuối cấp 2, thấy cũng có nhiều biểu hiện khả nghi nên trong 1 lần đi du lịch bên Nga tranh thủ khám bác sỹ.
Kết luận: nó là tự nhiên, là thiên bẩm chứ không phải do môi trường và cách sống.
BS khuyên: cứ để tự nhiên, thay trời hành đạo sẽ gây nhiều rắc rối hơn.
Thằng bé tự chốt: qua nước ngoài du học và tìm cách định cư, tránh môi trường còn nhiều thành kiến như VN.

Hạng B2
27/9/19
239
7.458
93
45
Em đau đầu quá, thằng F1 nhà em năm nay 16 tuổi, vừa lên cấp 3 mà có dấu hiêu lệch lạc giới tính cụ thể như:
  1. Chỉ thích chơi với con gái và những trò con gái như nấu ăn, búp bê, trồng cây, nuôi thú
  2. Không chơi mấy trò con trai như đá banh, đá cầu, cầu lông... Nó bảo mấy trò đó nó ko biết chơi, và bọn con trai chơi bạo lực quá.
  3. Ở lớp thì ko chơi với con trai, nói là bọn đó suốt ngày nói chuyện chơi game bắn nhau, oánh lộn.. bạo lực lắm.
Nó có hiện tượng này từ hồi cấp 2, nhưng gần đây lên cấp 3 thì em thấy trầm trọng hơn, cô giáo ở lớp theo dõi cũng thấy vậy.
Em xin các bác chia sẻ kinh nghiệm làm sao nắn nó cho thẳng lại ạ. Hoặc giới thiệu em bác sĩ nào chuyên ngành này để em cho nó đi tư vấn. Chứ nó đích tôn lại trưởng họ mà cong thì rất mệt.
Gia đình xin cảm ơn

thím @vucamry đâu dzồi

vào tư vấn ngay