Hạng C
3/9/14
736
21.313
103
39
Ố! Bày đặt đi ri lex ah! Hihi! Đi có con nít thì chổ nào cuzng như nhau ah! Tuần sau tao đi
đi Aurua này ok trong tầm tiền
ngày thường phòng hai giường 1,4 tr.
sân cỏ rrat rộng
đẹp.
hồ bơi xử lý tốt k dư clo. sạch. mơ mắt k kiếng k cay. ( lễ tết k biết sao )
chạy ra bãi cam bình ăn ghẹ. ( 280 k / kg. sò mai 50 k / kg ăn vầy dư đạm zoi ) :D
đi bhoa ra đi đg tóc tiên 120 km
có cái này kíh thích nhìn muốn bẻ ngay. ( phạt 1 tr :D)
Tìm bãi biển ở Lagi mà vắng đẹp

Attachments

Hạng D
16/1/13
4.800
81.356
113
Mới
:D em vừa từ Kê Gà về tối qua, biểm êm và trong như bãi Khem Phú Quốc nha. Hôm qua bắt đầu mùa ruốc biển vui vãi tè luôn, bà con chạy loanh quanh kéo ruốc nhộn nhịp. 5h sáng mẹ em dậy ngắm bình minh thì nói biển gì đỏ lè, gọi em dậy ra thấy toàn ruốc là ruốc một số ngư dân kéo cá thấy ruốc về gọi nhau ý ới . Lần đầu tiên em được cầm lưới kéo ruốc cùng họ, một mẻ nếu đúng luồng khoảng 10-20kg ruốc kéo lè lưỡi .

Trải nghiệm khó quên với thằng con em là dc bơi cùng đàn ruốc, lách tách nhảy vô người. Theo ngư dân thì một năm ruốc về chỉ khoảng nửa tháng là hết. Ai nhanh ra thì còn, giá tại bến là 13 ngàn 1 kg :D, ruốc tươi xào khế, cà chua , rau cần bá cháy bọ chét. À mà ghẹ con ngoài đó loại 3 đầu ngón tay em mua mớ 500k được gần 6KG khuyến mại thêm vài chục cái càng khúm núm.

He he bác nào đi Lagi - Kê Gà tránh ồn nào thì nên đi từ T2-T6 , tuyệt con mợ nó vời cho nghỉ dưỡng.

1 Phút quảng cáo cho quê hương xin hết.
=>
Hay!​

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.178
113
:D em vừa từ Kê Gà về tối qua, biểm êm và trong như bãi Khem Phú Quốc nha. Hôm qua bắt đầu mùa ruốc biển vui vãi tè luôn, bà con chạy loanh quanh kéo ruốc nhộn nhịp. 5h sáng mẹ em dậy ngắm bình minh thì nói biển gì đỏ lè, gọi em dậy ra thấy toàn ruốc là ruốc một số ngư dân kéo cá thấy ruốc về gọi nhau ý ới . Lần đầu tiên em được cầm lưới kéo ruốc cùng họ, một mẻ nếu đúng luồng khoảng 10-20kg ruốc kéo lè lưỡi .

Trải nghiệm khó quên với thằng con em là dc bơi cùng đàn ruốc, lách tách nhảy vô người. Theo ngư dân thì một năm ruốc về chỉ khoảng nửa tháng là hết. Ai nhanh ra thì còn, giá tại bến là 13 ngàn 1 kg :D, ruốc tươi xào khế, cà chua , rau cần bá cháy bọ chét. À mà ghẹ con ngoài đó loại 3 đầu ngón tay em mua mớ 500k được gần 6KG khuyến mại thêm vài chục cái càng khúm núm.

He he bác nào đi Lagi - Kê Gà tránh ồn nào thì nên đi từ T2-T6 , tuyệt con mợ nó vời cho nghỉ dưỡng.

1 Phút quảng cáo cho quê hương xin hết.

Biển Hòn Lan?

Hạng B2
11/8/11
464
7.115
93
Biển Hòn Lan?
Dạ không anh mều, cánh buồm gì gì đó . Nó nhỏ xíu à , công suất dc khoảng 40 người hết cỡ. Năm ngoái thấy kêu 27 tỏi , năm nay ăn theo sốt đất ngoài nớ lên 37 rồi ( diện tích hai mặt đường mỗi bên dc 70m)

Hạng C
6/6/11
850
2.544
93
Anh @phuongcarall cho xin thông tin về Resort nào ở Lagi có thể nghỉ được cho nhóm khoảng 30-40 người cuối tuần (T7, CN) nhé!
Cảm ơn anh!

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Anh @phuongcarall cho xin thông tin về Resort nào ở Lagi có thể nghỉ được cho nhóm khoảng 30-40 người cuối tuần (T7, CN) nhé!
Cảm ơn anh!
Mùa này biển khu vực Đồi Dương nước bạc nhé bác do nước nguồn đổ về.
Bác có thể nghiên cứu resort Hon Ba Lagi mới mở cơ sở vật chất còn mới. Hoặc Aurora như bác gì đó đã ở.