Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
13/8/07
1.544
3.431
113
Tony Hai Lúa nói:
Hay vô Tràm Chim đi bác chủ.
bác này chơi ác, vô đây chắc bà cả chửi chết vì mấy em phục vụ toàn "Áo chấp nửa trái k à". quán này rất nổi tiếng trong giới việt kiều các nước, các anh ở bển toàn mong chờ ngày về để "nhậu tràm Chim"

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
Chàm chim thì em biết, thích hợp cho AE ta thôi Bác ui, bác xúi em vô đây chắc em ập mình với bà cả luôn wá.hic

Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Ngô Văn Năm tìm chỗ đậu xe hơi mệt . Hai Lúa thì đông quá
Bác vô 3A Ton Đức Thắng hay hơn .

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
Ủa...túm váy lại, Bà Cả Bác thích ăn món gì ???

chạy ngang Như Lan mua 2 ổ bánh mì thịt nướng, 2 chai coca,...ỉn ỉn thẳng qua Cầu Ánh Sao ( the Crescent - PMH - d.7 )

vừa ăn
vừa uống
vừa ngắm mặt hồ ( bán nguyệt ) lăn tăn gợn sóng
vừa vi vu gió mát trên cây cầu cong cong
vừa hâm nóng tình cảm Vợ Chồng !!!
* Xe đậu vô tư ... không tốn tiền !

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
M.U nói:
Ủa...túm váy lại, Bà Cả Bác thích ăn món gì ???

chạy ngang Như Lan mua 2 ổ bánh mì thịt nướng, 2 chai coca,...ỉn ỉn thẳng qua Cầu Ánh Sao ( the Crescent - PMH - d.7 )

vừa ăn
vừa uống
vừa ngắm mặt hồ ( bán nguyệt ) lăn tăn gợn sóng
vừa vi vu gió mát trên cây cầu cong cong
vừa hâm nóng tình cảm Vợ Chồng !!! 

<span style=""background-color: #ffffff; color: #0000ff;"">bác này nói có lí nà, lãng mạn giống trong fim Hàn quắc :D(tiết kiệm $ thời buổi bão giá nữa), nghe nói hồ bán nguyệt đẹp lắm, hôm nào em nàm giống các chỉ  </span>

Hạng B2
12/7/08
418
71
28
Cuối tuần có thời gian thì các bác ra quận 2 hoặc quận 9, thủ đức tha hồ có các quán ăn ngon, giá cả hợp lý và chỗ đậu xe vô tư. Điển hình 1 vài quán:

- Trần Não, Quận 2: Những người bạn, Làng nướng Trần Não, hội quán bia Sài Gòn, Ẩm thực 24, ... Ăn xong có thể uống cafe Rio, hội quán Moto Sài gòn, Hồng Phát, Ngõ Nhỏ hoặc ra ngay bờ sông Sài gòn có cafe B & A rất mát.
- Thủ Đức: Đầm Tôm, Năm Ri, các quán ở khu làng đại học. Khu này thì có rất nhiều quán cafe rộng và đẹp.

Tập Lái
25/2/11
8
0
0
HCM
Bác tham khảo thêm Khu du lịch Tân Cảng, gia đình và công ty em đã ăn ở đây mấy lần thấy cũng được. Vừa có chỗ giữ xe an toàn, vừa rộng rãi thoáng mát, cạnh bờ sông , rất thích hợp cho gia đình và các trẻ em có sân chơi.

Bác xem thêm thông tin và địa chỉ ở đây.
Địa chỉ: A100 Ung Văn Khiêm, Phường 25, quận Bình Thạnh.
Điện thoại (84.8) 3 512 8775  – 3 8996 414 – 3 5106 334
Fax: (84.8) 3 5121 897 - Email: [email protected]
Website:

Status
Không mở trả lời sau này.