Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Như tiêu đề, em cần tìm nơi, vệ sinh kính lái, vệ sinh khoang động cơ, vệ sinh dàn lạnh, vệ sinh nội thất.
Xe fortuner 2017
Nhờ các anh OS chỉ giúp 1 nơi làm hết các yêu cầu trên
Em ở saigon (gara quận nào cũng được, miễn sao uy tín, chất lượng là ok :D )
Cám ơn!

Chỉnh sửa cuối:
Bên mình có làm cái này. Nhưng mình góp ý đánh bóng kính lái có thể gây lóa khi trời mưa và đi đêm nhé.
Vệ sinh hệ thống lạnh gồm kiểm tra lọc gió, kiểm tra dàn lạnh, dàn nóng và tổng thể hệ thống lạnh. vệ sinh có 2 cách là tháo dàn ra hoặc để nguyên hệ thống vệ sinh.
Nếu ở gần ghé cuối đườngGara Nguyễn Hoàng, 687, Lê Thị Riêng, Q12.
Bên mình chuyên máy lạnh xe và phụ tùng, đồng sơn ...
Cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hcthai
Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Bên mình có làm cái này. Nhưng mình góp ý đánh bóng kính lái có thể gây lóa khi trời mưa và đi đêm nhé.
Vệ sinh hệ thống lạnh gồm kiểm tra lọc gió, kiểm tra dàn lạnh, dàn nóng và tổng thể hệ thống lạnh. vệ sinh có 2 cách là tháo dàn ra hoặc để nguyên hệ thống vệ sinh.
Nếu ở gần ghé cuối đườngGara Nguyễn Hoàng, 687, Lê Thị Riêng, Q12.
Bên mình chuyên máy lạnh xe và phụ tùng, đồng sơn ...
Cảm ơn!
vậy chắc chỉ vệ sinh kính lái, vì khi mưa nhỏ, gạt mưa hơi rít :D

Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Bác ở đâu? Chứ ở Q7 mà chỉ ra Thủ Đức thì trớt quớt ... :D
Em ở Thủ đức
Quận nào em cũng đến được, quan trọng gara uy tín, làm ăn chất lượng :D

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Như tiêu đề, em cần tìm nơi, vệ sinh kính lái, vệ sinh khoang động cơ, vệ sinh dàn lạnh, vệ sinh nội thất.
Xe fortuner 2017
Nhờ các anh OS chỉ giúp 1 nơi làm hết các yêu cầu trên
Em ở saigon (gara quận nào cũng được, miễn sao uy tín, chất lượng là ok :D )
Cám ơn!
Mình có 1 chỗ, bác có thể đến làm spa cho nội thất và ngoại thất đúng yêu cầu of bác chủ.
Theo cảm nhận mình, nếu bác đã đến đây mà ra về không hài lòng thì em chịu, chắc SG này không còn chỗ làm bác hài lòng hơn.
Xe mình chuyên chăm sóc ở đây.
- Saigon carcare 328B Ung Văn Khiêm, P25, Q. Bình Thạnh, góc đường Tân Cảng và Ung Văn Khiêm. Bác nên đặt lịch trước với quản lý, nếu không thì có khi phải chờ lâu.
P/s: có nhiều bác chủ xe đem xe từ Q7 hay Bình Chánh qua làm, chấp nhận chờ đợi và trung thành theo năm tháng nhé.
Xe mình theo chỗ này 2 năm rồi, bác cứ thử xem đi nhé.

• Like
Reactions: hcthai
Hạng B2
16/8/14
114
52
28
Mình có 1 chỗ, bác có thể đến làm spa cho nội thất và ngoại thất đúng yêu cầu of bác chủ.
Theo cảm nhận mình, nếu bác đã đến đây mà ra về không hài lòng thì em chịu, chắc SG này không còn chỗ làm bác hài lòng hơn.
Xe mình chuyên chăm sóc ở đây.
- Saigon carcare 328B Ung Văn Khiêm, P25, Q. Bình Thạnh, góc đường Tân Cảng và Ung Văn Khiêm. Bác nên đặt lịch trước với quản lý, nếu không thì có khi phải chờ lâu.
P/s: có nhiều bác chủ xe đem xe từ Q7 hay Bình Chánh qua làm, chấp nhận chờ đợi và trung thành theo năm tháng nhé.
Xe mình theo chỗ này 2 năm rồi, bác cứ thử xem đi nhé.

Cám ơn anh
Để em ghé chổ này thử :)