Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Chào anh em OS
Lâu nay vô đây chém gió xe là chính. Giờ mới biết có món nhà cửa đất đai. Hay quá rồi
AE ai thực sự biết và kinh nghiệm như lái V2 cho em xin ít nhiều tư vấn. Nhu cầu và mục đích của em như sau:
1/ Tìm hiểu chung cư loanh quanh Bình Thạnh
2/ GIá cả thấp nhất có thể ( Chỉ cần 1 phòng ngủ là dc) - Không cần đẹp, chỉ cần sạch, Không cần hướng, chỉ cần flat chất lượng.
3/ Thanh toán linh hoạt - Giao nhà năm 2023 cũng dc ( Lúc đó mới cần nhu cầu ở). Túi tiền hiện có khoảng 1 xe sedan korea tầm trung hạng C - D ( hhee cho em nghịch chút cho có hai từ Ô TÔ)
Đương nhiên có ai đó vì lý do gì đó mà bán thì ngon cũng xem xét...
Mong AE ném mạnh cho em nghiên cứu như ngày đầu còn tập lái ô tô. Thân

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Gửi AE OS - em thấy trên BDS có rao mấy căn của MỸ PHƯỚC ( Đường Bùi Hữu Nghĩa) Bác nào đang ở đây cho em vài ý kiến nhé
TKS

Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
Gửi AE OS - em thấy trên BDS có rao mấy căn của MỸ PHƯỚC ( Đường Bùi Hữu Nghĩa) Bác nào đang ở đây cho em vài ý kiến nhé
TKS
Không nên mua ở đây, vì đường vô cc rất hẹp lại bị dân lấn chiếm hết, đường chỉ đi đc 1 xe hơi 1 chiều mà rất cực, do kẹt, ngập
THam khảo các cc: Mỹ Đức, hoặc Phạm Viết Chánh, Nguyễn ngọc Phương, B2 trường sa đi bác

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Chào anh em OS
Lâu nay vô đây chém gió xe là chính. Giờ mới biết có món nhà cửa đất đai. Hay quá rồi
AE ai thực sự biết và kinh nghiệm như lái V2 cho em xin ít nhiều tư vấn. Nhu cầu và mục đích của em như sau:
1/ Tìm hiểu chung cư loanh quanh Bình Thạnh
2/ GIá cả thấp nhất có thể ( Chỉ cần 1 phòng ngủ là dc) - Không cần đẹp, chỉ cần sạch, Không cần hướng, chỉ cần flat chất lượng.
3/ Thanh toán linh hoạt - Giao nhà năm 2023 cũng dc ( Lúc đó mới cần nhu cầu ở). Túi tiền hiện có khoảng 1 xe sedan korea tầm trung hạng C - D ( hhee cho em nghịch chút cho có hai từ Ô TÔ)
Đương nhiên có ai đó vì lý do gì đó mà bán thì ngon cũng xem xét...
Mong AE ném mạnh cho em nghiên cứu như ngày đầu còn tập lái ô tô. Thân
bác tham khảo officetel Richmond city e thấy ok đó

• Like
Reactions: vinh khanh
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Không nên mua ở đây, vì đường vô cc rất hẹp lại bị dân lấn chiếm hết, đường chỉ đi đc 1 xe hơi 1 chiều mà rất cực, do kẹt, ngập
THam khảo các cc: Mỹ Đức, hoặc Phạm Viết Chánh, Nguyễn ngọc Phương, B2 trường sa đi bác
OK Bác. Để em mò xem sao. Em cũng thấy nó đăng chứng cư bên 245 Phan Văn Trị mà giá tốt lắm. Tuy nhiên căn S nhỏ. Nhưng

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Em lạc hậu. Em ko hiểu hồ sơ giấy tờ và cái gọi officetel là sao?? Chuyển qua flat căn hộ có gì ko. Hay chỉ là công năng sử dụng. Xin hỏi
Mà đúng là giá rất hợp với mục tiêu của em. Kể cả căn hộ hay officetel.. bán lại hay chuẩn bị mở bán. ??? Mà giá em thấy tốt. Tại sao nhỉ. Như xe ôtô.. tốt và ngon như Vịnfast xăng, mà cũng down sát đáy.. vì nó có sản xuất nữa đâu. Hay chả nhẽ dân sài gòn bể hết. Is it a lie.. hehe

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Em lạc hậu. Em ko hiểu hồ sơ giấy tờ và cái gọi officetel là sao?? Chuyển qua flat căn hộ có gì ko. Hay chỉ là công năng sử dụng. Xin hỏi
nó giống kiểu căn hộ vừa ở vừa làm văn phòng đó bác, sh 50 năm

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
nó giống kiểu căn hộ vừa ở vừa làm văn phòng đó bác, sh 50 nă
nó giống kiểu căn hộ vừa ở vừa làm văn phòng đó bác, sh 50 năm
À. Vậy giá thấp là đúng rồi. Khác gì Codotel chết như sung - Mẹ chơi chuyển đổi còn lâu/
Giồng như Bán tải ý bác nhỉ - Nghiên cứu thôi. Cám ơn Bác

• Like
Reactions: hapi.bds
Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
AE cho em vài ý kiến về vị trị này ạ

Ascent Plaza Bình Thạnh​

375 Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.
Và vài chung Cư trên khu này
Xin đa tạ