Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: Tìm hiểu Grandis???

Các bác mà cứ dùng CD có dán giấy thì đầu đĩa nào cũng kẹt thôi. Trong sách hướng dẫn sử dụng xe của e nó cũng nói là ko nên dùng đĩa CD có dán giấy.

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Có bác nào mua bảo hiểm thân vỏ cho Gran chưa a? em được chào giá 9.6tr cho một năm như thế có OKkhong a?

Tập Lái
10/3/07
17
0
0
51

Tôi cũng đang muốn mua Grandis E nhưng đang phân vân không biết chọn màu nào ? Nhờ các bác tư vấn giúp tôi nên chọn màu nào vừa đẹp vừa không dễ bị lỗi mốt, cho tôi hỏi luôn là cảm biến de và camera de giá bao nhiêu vậy ? chỗ nào bán uy tin ở TPHCM. Thanks

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Màu Bạc - Xám lông chuột-Đen- Nhũ be-Tím-Xanh - Rêu -Đỏ
trên đây là thứ Tự chọn màu Phổ thông và dễ bán nhất, Bác có thể theo đó mà chọn ,tuy nhiên còn phải xem bác thích gam màu nào nữa.
Cảm biến De và camera thì khỏang 1,5 triệu cho cả 2(E ko nhớ chính xác). Bác có thể lắp Tại HP Stereo 324 Trần bình Trọng Q5 , Gặp Mr.Phú(Cũng là thành viên OS)
Chúc Bác vừa ý

Last edited by a moderator:
Tập Lái
23/12/06
46
1
8

Grand E hiện nay chung kết ra biển số luôn là bao nhiêu vậy các bác. Đại lí nào có giá tốt nhất?

Hạng B2
3/1/05
144
20
18
TDM

theo tôi, bán nên chọn màu Tím (thời trang), hay màu Đen (VIP) hay hơn màu bạc nhiều, vì màu bạc wá nhiều ngoài đường rùi. Còn đại lý nào ư? theo tôi bác nên rảo hết các đại lý của thằng MIT, ở TP.HCM có 4 hay 5 cái gì đó?, mỗi đại lý sẽ chào bác mỗi giá khác nhau cho xem, sure. lúc bấy giờ bác sẽ biết thằng nào giá rẻ nhất. bác lưu ý đừng bao giờ tin lời nói của bọn sales nhé mà phải bắt nó ghi rõ ràng trên hợp đồng giấy trắng mực đen bác nhé.

Hạng C
5/2/07
781
4
0
45

chúc mừng bác Medusa, vợ 2 cùa bác đươc lên báo công nghiệp ô tô
! ko biết mấy anh nhà báo có xin phép bác chưa nhỉ ? Mà mấy em biên tập ko biết che cái biển bác lại để nguyên vậy lên báo! vậy mai mốt đi đâu cũng bị làm phiến rồi:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Cám ơn Bác Nông Dân nổi dậy:D:D:D. E chỉ cần nhà Báo đăng Trích nguồn từ OTOSAIGON.COM là đủ rồi BÁC ạ.:D, còn khi bị làm phiền thì E cứ bảo họ vào www.otosaign.com tìm hiểu:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
8/4/06
65
0
6
47
VNA

bro carpark chắc làm nhân viên của mít hay sao mà ra sức bảo vệ thế???;)

Hạng C
11/7/06
719
2
16
53

Em hỏi có bác nào bị hiện tượng Gran đi nghe mấy tiếng kẽo kẹt rất khó chịu không ạ..cứ như là có cái gì trong xe bị rung cộng hưởng ấy...