Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/2/05
1.377
14.507
113
سايغون
Em thấy miếng đất này cũng phải hơn 4k m2 để trống lâu rồi kg có rục rịch gì. Nghe cò nói là có quy họach xây cao ốc 18 tầng, 2 tầng hầm kg biết đúng không? Bác nào biết miếng đất này thì giúp em định giá nó và cho em thêm ít thông tin về nó với.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Của 2 vợ chồng nhà điện tử Tiến Đạt đấy.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
dinhtrung nói:
Trả giá họ nhiêu được hả bác Mèo Quay ơi. Giúp em cho trót với !

Thôi khỏi! trông thế mà chả ngon đâu. Với lại làm việc với nhà Tiến Đạt thì chuối cả nải. Lúc thời điểm nó chín nhất để tung ra thì ki bo kẹt xỉ nên tự làm và làm cho tới mấy năm cũng chả đâu vào với đâu cả, qua thời nên bó tay.
Miếng này ngon thì chỉ có đem ra làm nhà ở, tiếc rằng lúc này chỉ tiêu về dân cư chỗ này hết sạch rồi nên có sờ vào cũng chả làm được cái gì hết. Chưa kể xung quanh anh Đức, anh Nhơn sale off toàn 50% thì cái này chắc chỉ nên để trồng cỏ thôi

Hạng B2
11/10/12
390
133
43
57
Meo Quay nói:
Của 2 vợ chồng nhà điện tử Tiến Đạt đấy.
Miếng này để bảng ghi rõ của Tiến Đạt, cần hợp tác đầu tư

Hạng D
25/2/05
1.377
14.507
113
سايغون
Meo Quay nói:
dinhtrung nói:
Trả giá họ nhiêu được hả bác Mèo Quay ơi. Giúp em cho trót với !

Thôi khỏi! trông thế mà chả ngon đâu. Với lại làm việc với nhà Tiến Đạt thì chuối cả nải. Lúc thời điểm nó chín nhất để tung ra thì ki bo kẹt xỉ nên tự làm và làm cho tới mấy năm cũng chả đâu vào với đâu cả, qua thời nên bó tay.
Miếng này ngon thì chỉ có đem ra làm nhà ở, tiếc rằng lúc này chỉ tiêu về dân cư chỗ này hết sạch rồi nên có sờ vào cũng chả làm được cái gì hết. Chưa kể xung quanh anh Đức, anh Nhơn sale off toàn 50% thì cái này chắc chỉ nên để trồng cỏ thôi
Cảm ơn thông tin bác Mèo. Nếu quy hoạch làm văn phòng đúng 18 tầng và 2 tầng hầm thì bạn em vẫn chơi được ạ, kg phải làm căn hộ để bán ạ.

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
theo em bạn bác có điều kiện thì bỏ tiền mua đứt tầng thương mại, văn phòng chỗ Anh Nhơn SunRise đi, tội tình chi mà bỏ tiền vào ôm cái mớ đất nông nghiệp giá trên trời này.

Nếu cần thì em tìm cách trả giá cho :D

Hạng D
25/2/05
1.377
14.507
113
سايغون
Meo Quay nói:
theo em bạn bác có điều kiện thì bỏ tiền mua đứt tầng thương mại, văn phòng chỗ Anh Nhơn SunRise đi, tội tình chi mà bỏ tiền vào ôm cái mớ đất nông nghiệp giá trên trời này.

Nếu cần thì em tìm cách trả giá cho :D
Cám ơn bác Mèo, bạn em muốn kiếm khu đất để làm chủ toàn bộ, xây văn phòng để đưa công ty về đó luôn ạ. Mua bên anh Nhơn thì bên trên và xung quanh vẫn của người ta nên không khoái. Bác có biết miếng nào tương tự thì chỉ em nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.