Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Tìm hiểu về focus S

Hớ hớ, em đã đi được trên 5000Km, khoảng vài tháng nữa thì có bài cảm nhận về em nó rất khách quan. Còn cảm giác cho đến bây giờ thì vưỡn chưa có điểm gì để chê em nó. Ngất ngây, ngây ngất:D:D:D

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: mazda3black

Trích đoạn: hnhcuong

Trích đoạn: LX

Trích đoạn: longvpc

Con này cách âm còn tệ hơn nữa, bác chạy 1,2 năm sau bán cực lỗ và đồ đạc cũng xuống lắm, hay phải bảo hành. Bác nên chọn Civic vì bọn mỹ nói FORD là Fix Or Repair Daily mà.
Bác đang chạy con này ạ?
Bơ các Bác: M3B, F1, trai, red . . .! về nhà tiếp khách nè!
Bình tĩnh bác ạ, đầu năm đầu tháng mà ai lại thế! Thông cảm cho bác ấy mà, chắc cũng lại nghe nói thôi mà :)
Có những điều sao đốt mãi vẫn chẳng thành tro !!! (bản quyền Bác Gà Ác)
Hèn gì câu chuyện thầy bói mù sờ voi đến mãi hôm nay vẫn còn nguyên giá trị Bác nhỉ?

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: xephaoma

Hớ hớ, em đã đi được trên 5000Km, khoảng vài tháng nữa thì có bài cảm nhận về em nó rất khách quan. Còn cảm giác cho đến bây giờ thì vưỡn chưa có điểm gì để chê em nó. Ngất ngây, ngây ngất:D:D:D

pác Pháo ơi, e côg nhận luôn, đi e focus này, k0 chê e nó vào đâu đc, cáh âm tốt hơn Civic (theo cảm nhận của e), đồ chơi tương đối đầy đủ, càng đi càng mãn nguyện vì vợ 2 mình pác Pháo nhỉ

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: nnpbl

pác Pháo ơi, e côg nhận luôn, đi e focus này, k0 chê e nó vào đâu đc, cáh âm tốt hơn Civic (theo cảm nhận của e), đồ chơi tương đối đầy đủ, càng đi càng mãn nguyện vì vợ 2 mình

em đi thấy cách âm tương đương Civic thôi ạ(xe brand new ông anh mới mua trc Tết), ghế lái ngồi ko thoải mái lắm ^_^

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

@bác xephaoma: Bác viết luôn cho em bài cảm nhận ưu khuyết điểm của em này luôn đi, e cũng đang máu, cám ơn bác nhiều.

Hạng B1
6/1/08
97
2
6
Hanoi

Bác vào đây xem [link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=738669[/link]

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Trích đoạn: hnhcuong

Trích đoạn: LX

Trích đoạn: longvpc

Con này cách âm còn tệ hơn nữa, bác chạy 1,2 năm sau bán cực lỗ và đồ đạc cũng xuống lắm, hay phải bảo hành. Bác nên chọn Civic vì bọn mỹ nói FORD là Fix Or Repair Daily mà.
Bác đang chạy con này ạ?
Bơ các Bác: M3B, F1, trai, red . . .! về nhà tiếp khách nè!

Con Ford S được xem như là con xe cách âm tốt nhất trong Ford đấy bác ạ. Em được test con này lúc mới ra, nội thất sang trọng, cách âm tốt, option tương đối đầy đủ, cảm giác lái rất chuẩn....tiêu hao nhiên liệu hợp lý. Không biết có phải con xe em test còn chưa hết rô đa hay không mà sao cảm giác lúc tăng tốc không được nhanh lắm so với máy 2.0[8|][8|].
Nhược điểm: giá hơi chát...xe chạy lướt giá cũng còn chát lắm ====> không mất giá như vẫn nghĩ..:D:D
Đến giờ em vẫn còn thích dòng Ford, nhất là con S này! :):)

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Lúc trc, hễ nhắc đến Ford, là ai cũng nghĩ đến việc hao xăng (trog đó có e), nhưg từ khi e Focus sử dụg DURATEC, và e Esc 2008 mới,.. E đã mạo hiểm kết hôn cùng e FOcus 2.0AT, và chính nhờ e focus này, e đã hoàn toàn thay đổi cái suy nghĩ cù lần đó. ---> và e đã mê tít cái dòng Ford này. Nội thất mấy e FOrd thì k0 chê đc, so với mấy xe cùg tầm tiền đó...

Iu ford như iu vợ, iu vợ như iu bạn gái mới:D