Hạng B2
9/11/04
158
1
0
Chào các bác, dạo này ra đường thấy mấy chiếc focus S nhìn trông hay hay, đọc thấy em này có nhiều tính năng, em cũng đang muốn cưới vợ mới thay e gala cười. Xin các bác có kinh nghiệm về e này cho e vài lời khuyên cũng như ưu khuyết điểm của em này. Chúc các bác năm mới vạn sự như ý!

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
RE: Tìm hiểu về focus S

Nói chung xe này thì Ok.Nhưng đời sau này thì cắt bớt Sunroof và ghế lái chỉnh điện.Giá xe mới hiện nay khỏang 37.5K.

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Cho e hỏi thêm là em này so với civic 2.0, em nào chạy êm hơn. e đã chạy con civic 1.8, thấy cách âm k được tốt lắm.

Hạng B1
12/4/07
70
0
0

Con này cách âm còn tệ hơn nữa, bác chạy 1,2 năm sau bán cực lỗ và đồ đạc cũng xuống lắm, hay phải bảo hành. Bác nên chọn Civic vì bọn mỹ nói FORD là Fix Or Repair Daily mà.

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93

Trích đoạn: longvpc

Con này cách âm còn tệ hơn nữa, bác chạy 1,2 năm sau bán cực lỗ và đồ đạc cũng xuống lắm, hay phải bảo hành. Bác nên chọn Civic vì bọn mỹ nói FORD là Fix Or Repair Daily mà.
Bác đang chạy con này ạ?

Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

e chưa có chạy thử focus S nhưg e đag chạy con focus 2.0L, e thấy cách âm hơn hẳn civic chứ, đóng mở cửa xe là thấy sự khác biệt rõ ràng, tiếng đóng cửa của Focus e nghe chắc lắm, còn civic hơi chát hơn 1 tí, (Civic e đi thử cũng 2.0 tươg đương)

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

@ bác nnpbl:bác cho em hỏi máy con focus 2.0 với con focus S có giống nhau k? Tình hình ăn uống của em này thế nào hả bác?

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: LX

Bác đang chạy con này ạ?
Bơ các Bác: M3B, F1, trai, red . . .! về nhà tiếp khách nè!

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: voiturefolie

@ bác nnpbl:bác cho em hỏi máy con focus 2.0 với con focus S có giống nhau k? Tình hình ăn uống của em này thế nào hả bác?

dạ, e chào pác ạ, trước hết là chúc mấy pác dồi dào sk, vạn sự như ý
Sau là reply câu hỏi pác: Focus 2.0 và S cùng 1 máy pác ạ, nên e nghĩ mức độ tiêu hao nhiên liệu cũng ngang ngửa nhau thui

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: hnhcuong

Trích đoạn: LX

Bác đang chạy con này ạ?
Bơ các Bác: M3B, F1, trai, red . . .! về nhà tiếp khách nè!
Bình tĩnh bác ạ, đầu năm đầu tháng mà ai lại thế! Thông cảm cho bác ấy mà, chắc cũng lại nghe nói thôi mà :)