Tập Lái
29/5/15
0
1
0
35
Xin chào các bác OS-er :D
Em mới tìm hiểu về CK, mà thấy có vẻ cần nhiều vốn, mày mò ra được cái thị trường forex này, vốn không cần nhiều cũng chơi được, mà còn gà mờ quá.
Ở đây có bác nào rành trò này chia sẻ thêm cho em ít 'mánh lới' với :D

• Like
Reactions: minhduc.natureFX
Tập Lái
1/6/15
0
3
2
34
Mấy cái CK hay Forex này không có mánh lới gì đâu, nếu có thì mánh lới chính là cần kĩ năng phân tích và tinh thần cứng thôi.
'Gà mờ' của bác ở đây là tới đâu?
Google tìm hiểu từ từ đi, tải cái MT4 về, tạo demo mà trade, trade nhiều tự khắc nó có mánh lới thôi ;)

Tập Lái
29/5/15
0
1
0
35
Mấy cái CK hay Forex này không có mánh lới gì đâu, nếu có thì mánh lới chính là cần kĩ năng phân tích và tinh thần cứng thôi.
'Gà mờ' của bác ở đây là tới đâu?
Google tìm hiểu từ từ đi, tải cái MT4 về, tạo demo mà trade, trade nhiều tự khắc nó có mánh lới thôi ;)
Em mò Google mấy hôm nay rồi, toàn khái niệm không à, có chơi demo rồi, mà vẫn còn lù mù.
Ngoài trường ĐH nó có dạy món này không bác?

Tập Lái
1/6/15
0
3
2
34
Em mò Google mấy hôm nay rồi, toàn khái niệm không à, có chơi demo rồi, mà vẫn còn lù mù.
Ngoài trường ĐH nó có dạy món này không bác?

Trường ĐH mình chịu, mình không học bên TCNH @@
Kiếm mấy từ khóa như phân tích cơ bản, phân tích kĩ thuật về forex ấy.

19/2/08
2.384
515
113
53
Chơi forex 1 vốn 4 lời . Có nhiều nơi mở tk nạp tiền vào còn đc tặng 100% số tiền nạp ,ví dụ nhu bỏ 500us vào thì được 1000 us vốn.
muốn chơi thì tìm hướng dẫn đặc lệnh trong 15 phút là chơi được còn tìm hiểu kiến thức dể trade thì thôi khỏi.... Dựa hết vào 2 chữ may mắn thôi.
Nếu thấy may mắn thì vào ko thì DỪNG TÌM HIỂU NGAY LẬP TỨC.

Tập Lái
29/5/15
0
1
0
35
Chơi forex 1 vốn 4 lời . Có nhiều nơi mở tk nạp tiền vào còn đc tặng 100% số tiền nạp ,ví dụ nhu bỏ 500us vào thì được 1000 us vốn.
muốn chơi thì tìm hướng dẫn đặc lệnh trong 15 phút là chơi được còn tìm hiểu kiến thức dể trade thì thôi khỏi.... Dựa hết vào 2 chữ may mắn thôi.
Nếu thấy may mắn thì vào ko thì DỪNG TÌM HIỂU NGAY LẬP TỨC.

Đúng là làm gì cũng cần may mắn, nhưng mà cái này có phải lô đề cờ bạc đâu mà dựa hết vào may mắn hả bác @@
Tìm hiểu xong thấy không hợp thì không tham gia cũng được mà, không lẽ cái này có thể bi nghiện à? :))

Tập Lái
1/6/15
0
3
2
34
Đúng là làm gì cũng cần may mắn, nhưng mà cái này có phải lô đề cờ bạc đâu mà dựa hết vào may mắn hả bác @@
Tìm hiểu xong thấy không hợp thì không tham gia cũng được mà, không lẽ cái này có thể bi nghiện à? :))

Bác cứ thử bị lời 1 lần đi xem nó có nghiện không? ;)
Ban đầu chơi được lời thì ham lắm, hưng phấn chơi tiếp thì thua, lúc nào cũng vậy :)

Hạng B2
19/8/10
339
49
28
Lời khuyên chân thành, bác đừng nên thử. Còn muốn đầu tư nên xác định trường vốn lâu dài, chứ vào thời gian ngắn trước sau bác cũng nghĩ và sẽ mất 1 khoảng tiền hihi

• Like
Reactions: PineForest
Tập Lái
29/5/15
0
1
0
35
Lời khuyên chân thành, bác đừng nên thử. Còn muốn đầu tư nên xác định trường vốn lâu dài, chứ vào thời gian ngắn trước sau bác cũng nghĩ và sẽ mất 1 khoảng tiền hihi

Đầu tư thì cần vốn, em không có nhiều, đi làm 1 đợt Tết với buôn vài cái đt có khoảng 2 chục :confused:
Khi nào có đủ kinh nghiệm là em quăng thử 1 ít vào đây xem thế nào.
Lương em tàn tàn thì vẫn đủ sống, muốn kiếm thêm thôi.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Dừng ngay đi bác. Để 20 chai đi uống bia, tán dóc còn hay hơn. Bản chất của forex là zero-sum game mà.