Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
Nếu chỉ quan tâm đến số chỗ ngồi và giá tầm 35k thi em thiết nghĩ dòng 7 chỗ -đúng 7 chỗ- thì chỉ có FE và K-Carnivan, tuy có khác nhau về thể loại nhưng chở 7 người thì quá ok. Các dòng chật hơn (hàng ghế 3) thì có In, Zin, Hilander, trong đó thoải mái nhất là Zace. Còn Cap hay Caren là 5+2 thôi. Ở xứ ta không có nhiều lựa chọn đâu các bác à

Hạng B2
4/5/09
137
1
16
Bác sang trọng quá, phê một câu cứ như là cổ đông phê trong đại hội cổ đông hàng năm vậy. Mình là khách hàng chứ có phải nhân viên hay cổ đông của Mit đâu mà phải bận tâm nó bán ít hay nhiều, lời hay lỗ. Chỉ cần mua được cái xe giá rẻ, chạy thấy tốt là vui rồi. Nó bị ế phải bán rẻ là tốt cho dân ta thôi.

Nếu hãng nào mà bán được nhiều xe dỏm hơn giá cao hơn thì cũng chỉ báu cho mấy thằng chủ của nó chứ báu gì cho anh em VN.

Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48
LforL nói:
Bác sang trọng quá, phê một câu cứ như là cổ đông phê trong đại hội cổ đông hàng năm vậy. Mình là khách hàng chứ có phải nhân viên hay cổ đông của Mit đâu mà phải bận tâm nó bán ít hay nhiều, lời hay lỗ. Chỉ cần mua được cái xe giá rẻ, chạy thấy tốt là vui rồi. Nó bị ế phải bán rẻ là tốt cho dân ta thôi.

Nếu hãng nào mà bán được nhiều xe dỏm hơn giá cao hơn thì cũng chỉ báu cho mấy thằng chủ của nó chứ báu gì cho anh em VN.

Hạng C
1/7/09
622
14
18
58
Celica2000 nói:
Nếu chỉ quan tâm đến số chỗ ngồi và giá tầm 35k thi em thiết nghĩ dòng 7 chỗ -đúng 7 chỗ- thì chỉ có FE và K-Carnivan, tuy có khác nhau về thể loại nhưng chở 7 người thì quá ok. Các dòng chật hơn (hàng ghế 3) thì có In, Zin, Hilander, trong đó thoải mái nhất là Zace. Còn Cap hay Caren là 5+2 thôi. Ở xứ ta không có nhiều lựa chọn đâu các bác à

Em thấy FE hàng ghế 3 ngồi hơi bực bội vì sàn bị đẩy lên cao, chân hơi bị bó.

Hạng B2
13/8/09
129
16
18
HCM City
Zinger là xe 8 chỗ nên nội thất rộng rãi lắm, hàng ghế giữa kéo sát lên hàng nghế tài thì hàng ghế thứ 3 ngồi thoải mái luôn, em cao 1m75 ngồi cả hai hàng ghế sau ok , máy lạnh 2 dàn mở số 2 mát! Zinger có cái đuôi ko được đep lám nhưng phục vụ cho gia đình thì duyệt. Chúc bác hạnh phúc với cà 2 vợ nha

Tập Lái
20/8/09
15
1
1
Celica2000 nói:

Em thấy FE và Cap không gian giống nhau mà. Carnival thích nhất là vụ ghế xoay thôi chứ thật ra ngồi thì cũng bao nhiêu đó người như Zin, In, Everest. Còn Hi-lander thì chật hơn 1 tẹo nhưng vẫn rộng hơn FE và Cap.

Bác nào chạy Zin hướng dẫn em cài Bluetooth nhé. Tks các bác.

Tập Lái
20/8/09
15
1
1
Vụ bluetooth em tự tìm ra rồi, trên website của Kenwood, phải mua thêm option KCA-BT200 hay KCA-BT100 gắn vào thì mới có chức năng đó. Em nghĩ dùng bluetooth của riêng điện thoại sẽ tiện hơn.

Hạng B1
20/1/07
79
0
6
46
LforL nói:

Lại phải khen bác này lần nữa