Hạng D
24/6/14
1.933
2.839
113
Vợ chồng e tích góp bấy lâu tầm 2Ty cần mua để ở , cần tìm mua căn hộ 2PN 2WC mới xíu ở TĐ hoặc Q9
Anh Chị em bạn bè ai biết xin inbox giúp e ! Thanks !

PS : đang nghiêng về Jamila và Safira Q9 có bác nào bán ko ạ ?
Bác tham khảo cái Lavita Charm ngay trạm số 10 ga Metro nhé. Giá tầm 2,4-2,6 tỷ. Đã cất nóc, có gì bác cứ inbox em

Tập Lái
18/5/20
6
0
0
Mình phân tích sơ bộ bác xem cái nào phù hợp lựa chon nhá:
- chug cư him lam phú an giá tầm 2t3-2t5 CDT dùng thiết bị các thương hiệu cũng có tiếng đó như koler, hafele..., bếp kín không bị mùa ra phòng khách, có ban công. theo mình thì dự án này ok.
-chung cư lavita garden đã bàn giao, Lavitacharm dư kiến cuối năm 2020 bàn giao giá tầm 2t2-2t3, bên này thì bàn giao thiết bị thương hiệu bình dân, phổ thông hơn, bếp mở, nhà có ban công, gần trạm metro thuận lợi sau nay đi vào trung tâm
chung cư gateway: giá tầm 2t2-2t4, dự án này có điểm trừ là ko có ban công, phí quản lý cao,
ngoài ra bác có thể tìm hiểu thêm 1 số dư án khác như: 9view, Gia hòa, flora novia, fuji, Hauneo, Khang Điền... để tìm hiểu và so sánh thêm.Nhưng theo mình đánh giá Himlam là ok nhất , còn về vị trí thì Lavita garden sẽ có tiềm năng thuận lợi hơn.
Him Lam thấy phản ánh vụ ô nhiễm ko khí và tiếng ồn, ko biết nay sao r bác

Tập Lái
1/7/19
4
1
6
40
Mình chính chủ có căn 9view, 2PN tại q9, giá 2.250ty, anh chị quan tâm ib mình.

Hạng C
30/1/13
729
19.743
93
Jamila là khu cccc đầu tiên Khang Điền xây bán, nghe nói kỹ càng lắm
Đường xá cũng tiện cho cả xe máy & oto, nội thành hay VT ĐL, giờ chắc chỉ qua môi giới chứ giao nhà lâu rồi