Thảo Luật Chung TÌm mua chung cư Quận 2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Bác đừng có bơm đểu.
Em đã bảo: em chửi ai bảo em là sale nhà đất đấy.
Bác @ganup : em nghĩ bác cũng đàng hoàng, chơi vui thì được. Nhưng em rất tự ái khi ai bảo em cò hay sale nhà đất, em nói thật. Lần sau sau bác đừng nói vậy.
Em thấy người ta có nhu cầu thì em quote giùm, bác có thể search xem em cò kéo gì đến đất đai ở đây ko? Em mà có bán / mua là chính chủ nhé, chưa bao giờ ăn cò 1 xu.

Em nhận thấy bác mới là cò kéo, mà dù là cò kéo mình cũng có chút đạo đức, đừng dìm người này người kia, sống cần có chút tự trọng bác nhé.

Em thành thật xin lỗi nếu bác đùa, còn nếu bác nói thật thì bác cứ đọc và ngẫm nghĩ lại bản thân đi ạ. :3dcuoigif::3dtanghoa:
Em gái xinh đẹp thẳng tính :) :3dtanghoa:

Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
có khách gởi căn Parc SPring Q2
02 PN, Tầng 17 giá 1,750 nội thất rất đẹp, anh chị nào quan tâm inbox em nhé
căn này diện tích bao nhiêu và view sao bác, giá này là tất tần tật hả bác (có trừ đi 5% làm sổ hồng chưa bác). tks bác

Hạng D
26/9/09
1.967
6.079
113
Ascent ngập không bác? Đúa bạn e có người quen mua 1 căn ở đây nghe nói tháng 4 nhận nhà. Mà e thấy cao hơn túi tiền của em nên không dám hỏi thêm
Cũng ngập nhưng rút nhanh và sớm giải quyết ổn thôi bác ơi vì khu VIP mà, Tháp A sẽ nhận sớm so với tiến độ hơn tháp B, căn 2 PN có KH gửi bán giá khá rẻ so với tháp B từ vài trăm chai , nếu bác quan tâm inbox e nhé, hàng đầu tay của HB nên khá chuẩn và được chăm sóc khá tốt đấy :)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
các bác vẫn mua nhà chung cư Q.2 rộn ràng :)
căn hộ đã đến thời bán mua nhộn nhịp lâu rồi nhỉ,
làm em nhớ đến cái thời căn hộ đóng băng, nhưng mua được cái nhà ưng ý cũng không phải dễ,
cái thuở em đi chọn mua nhà cc ở Q2: cuối cùng tôi chọn căn hộ Q2
https://www.otosaigon.com/threads/cuoi-cung-toi-chon-can-ho-q2.2505489/

các bác định mua để gđ sống ở đây có thể xem thớt này tham khảo thêm, nhiều thông tin đến nay vẫn còn xài được :)
chúc các bác mua nhà Q2 để ở sẽ được toại ý :)

• Like
Reactions: accio and Mustafa
Hạng B1
13/1/16
85
2.684
83
các bác vẫn mua nhà chung cư Q.2 rộn ràng :)
căn hộ đã đến thời bán mua nhộn nhịp lâu rồi nhỉ,
làm em nhớ đến cái thời căn hộ đóng băng, nhưng mua được cái nhà ưng ý cũng không phải dễ,
cái thuở em đi chọn mua nhà cc ở Q2: cuối cùng tôi chọn căn hộ Q2
https://www.otosaigon.com/threads/cuoi-cung-toi-chon-can-ho-q2.2505489/

các bác định mua để gđ sống ở đây có thể xem thớt này tham khảo thêm, nhiều thông tin đến nay vẫn còn xài được :)
chúc các bác mua nhà Q2 để ở sẽ được toại ý :)
Đọc thớt của mợ 5 năm trước mà thấy vui nhể!?
Thế 5 năm qua Mợ ở An Hòa kie chứ và đến hnay chubg cư An Hòa còn ở tốt ko!?

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Đọc thớt của mợ 5 năm trước mà thấy vui nhể!?
Thế 5 năm qua Mợ ở An Hòa kie chứ và đến hnay chubg cư An Hòa còn ở tốt ko!?
vì mình thấy vẫn là nơi ở khá hài lòng, khá đáng để gđ sống, nên mới lôi cái kỷ niệm cũ vào đây, vì thấy nó còn chút giá trị tích cực đó bác :)
tất nhiên cụ thể về từng mặt, vẫn có rất nhiều điều hay dở đáng để chia sẻ tâm tình với những người quan tâm...

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng C
10/7/13
520
270
63
Có chỗ ở là ok rồi.
Em giờ đang chuẩn bị ké gầm cầu sg, công viên một thời gian đây

Hạng B2
27/12/14
256
5.312
93
43
vì mình thấy vẫn là nơi ở khá hài lòng, khá đáng để gđ sống, nên mới lôi cái kỷ niệm cũ vào đây, vì thấy nó còn chút giá trị tích cực đó bác :)
tất nhiên cụ thể về từng mặt, vẫn có rất nhiều điều hay dở đáng để chia sẻ tâm tình với những người quan tâm...
Em lại thấy An Thịnh hoặc An Cư okie hơn!
An Hòa giờ đã cũ & heo hút hơn!
Xung quanh An Thịnh & An Cư thấy "sạch sẽ" & còn mới hơn bên An Hòa

Status
Không mở trả lời sau này.