Thảo Luật Chung TÌm mua chung cư Quận 2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Em lại thấy An Thịnh hoặc An Cư okie hơn!
An Hòa giờ đã cũ & heo hút hơn!
Xung quanh An Thịnh & An Cư thấy "sạch sẽ" & còn mới hơn bên An Hòa
hoàn toàn đúng,
nhưng nhiều người lại ngại cái vị trí áp sát xa lộ của An cư, an thịnh
tiếng ồn vọng lên cao thì rõ hơn...
hình như giá nhà ở bển cũng cao hơn An hòa. An thịnh ra sổ chưa, bác nào thạo tin cho biết ạ...
còn cái heo hút của An hòa lại được điểm cho người thích thoáng đãng, không khí trong lành và không gian rộng lớn... đường không kẹt, không xe đậu lổm ngổm sân chung cư và đường phụ cận...

Tập Lái
26/4/15
1
20
3
hoàn toàn đúng,
nhưng nhiều người lại ngại cái vị trí áp sát xa lộ của An cư, an thịnh
tiếng ồn vọng lên cao thì rõ hơn...
hình như giá nhà ở bển cũng cao hơn An hòa. An thịnh ra sổ chưa, bác nào thạo tin cho biết ạ...
còn cái heo hút của An hòa lại được điểm cho người thích thoáng đãng, không khí trong lành và không gian rộng lớn... đường không kẹt, không xe đậu lổm ngổm sân chung cư và đường phụ cận...
Ở An Thịnh hay An Cư đều ổn cả, chung cư thiết kế rất thoáng và hoàn toàn yên tĩnh. Xung quanh toàn xây cho thuê vp nên tối thì đến 9h đã vắng tanh, quản lí và dân cư cũng ok. Nói chung là đang ra sổ dần dần chứ chưa được 100%. Vì vị trí và giá thuê tốt nên lúc nào cũng full hết.

Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Ben An Hòa giờ giá dao động khoảng 25 triệu/m2. Hiện nay bên đó chưa ra sổ, mua bán công chứng ủy quyền

An Hoà thì vẫn còn mới lắm, đi gần về phía Trần Não có CC Bình Minh cũng lâm vào tình trạng sau gần 10 năm vẫn chưa sổ đây. Giá bên Bình Minh cũng rẻ hơn, khoảng 17-18Tr/m2.

Tập Lái
16/3/15
2
24
2
39
Em có 1 căn An Thịnh 2 PN 101m2 view Đông Bắc tầng thấp bán 2,6 tỷ . Và 2 căn An Hòa 2 PN 75m2 giá 1 tỷ 850 và 2 tỷ . Ngoài ra có nhiều căn Leixington và Masteri . Bác nào cần nhu cầu tầm giá đó cứ alo em Toàn 0934855434

Hạng B1
30/6/15
56
31
18
37
Mình xin phép nhờ thớt bác chủ với ạ. Mình đang quan tâm ch bên homyland 2. Bác nào rành dự án này tư vấn giúp em với.

Status
Không mở trả lời sau này.