Tư Vấn Mua Bán Tìm mua compound quận 9

Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
Theo đà này 10 năm nữa chưa thấy con đường đó.
Uh, chắc lâu đó, nhưng tiềm năng SimCity lâu dài là ở chỗ đó, xung quanh Sim đất trống nhiều, và có quy hoạch 1 công viên rất lớn ở bên cạnh dãy biệt thự. Tùy gu mỗi người, muốn mua để lâu dài hay mua thấy có kết nối đông vui xung quanh liền.

• Like
Reactions: Lolita and Hako_Le
Hạng B1
13/1/19
58
193
46
Sao kg qua bên Park Riverside tầm 7.5 tỉ là có 1 căn rồi

Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
Tài chính em tầm 6 _ 8 tỷ, muốn tìm chỗ an cư. Em tìm compound cho an toàn, đủ tiện ích. Đang ngắm Sim city hoặc Dragon village. Các bác có ai bán hoặc lời khuyên gì giúp em tìm được chỗ tốt, em xin cảm ơn
SimCity GD1 nhé chủ thớt, pháp lý OK, chỉ là do CĐT lâu ra sổ thôi.

• Like
Reactions: Linhnguyen
Hạng B2
6/8/20
249
700
93
37
thời gian nhanh thật các bác à. Nhớ năm 2012 lần đầu xuống xem Đông Tăng Long thấy rất thích, cho đến khi thấy 1 nhóm ve chai chui vào biệt thự trống tránh nắng và 1 đống kim tiêm bên lề đường. Em vẫn thấy ĐTL rất tiềm năng cho tương lai (không biết giờ giá sao nhưng theo mốc giá cuối thì ok cho dài hạn). Chỉ cần thông Liên Phường 2 đoạn, từ An Phú sang Phú Hữu và từ Phú Hữu qua ĐTL thì khu này quá tuyệt về giao thông và quy hoạch ok. Nhưng thấy vụ Tây Tăng Long có vẻ lâu...

Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
thời gian nhanh thật các bác à. Nhớ năm 2012 lần đầu xuống xem Đông Tăng Long thấy rất thích, cho đến khi thấy 1 nhóm ve chai chui vào biệt thự trống tránh nắng và 1 đống kim tiêm bên lề đường. Em vẫn thấy ĐTL rất tiềm năng cho tương lai (không biết giờ giá sao nhưng theo mốc giá cuối thì ok cho dài hạn). Chỉ cần thông Liên Phường 2 đoạn, từ An Phú sang Phú Hữu và từ Phú Hữu qua ĐTL thì khu này quá tuyệt về giao thông và quy hoạch ok. Nhưng thấy vụ Tây Tăng Long có vẻ lâu...
Đông Tăng Long sau này lên thì vô cùng đẹp, có đầy đủ yếu tố là 1 khu đô thị hoàn chỉnh. Mình mua SimCity cũng là để sau này ăn theo Đông Tăng Long. Lúc mình mua SimCity mở bán đợt đầu 09/2017 thì ĐTL rất vắng vẻ, nhưng mình nhìn sơ đồ 1/500 của ĐTL là mê nó rồi. Giờ sau 4 năm, ĐTL cũng đã lột xác nhiều.

• Like
Reactions: Hako_Le
Hạng B1
26/4/17
99
106
33
44
SimCity xung quanh đất trống bán kính 1km còn nhiều, nên sau này các dự án xung quanh sẽ mọc lên nhiều. Mua để đó lâu dài + cho thuê OK.

• Like
Reactions: vucong231987