Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Hên thôi chứ hay gì,mua 10 bóng về chia ra thì xe cậu em bị nên sợ quá tháo ra luôn,còn chiếc cháy taplo thì ở HN khi ra tiệm thay phải hàng lởm.
Nhiều khi do lúc gắn bị chạm +- dễ cháy IC do nó qua IC, dimmer mới tới cầu chì. Cẩn thận chút là đc.

Tập Lái
3/10/12
36
6
8
E mới ship về mà dư và do e sợ kg đúng chân nên đặt từa lưa, mấy bác xem hình e up đúng chân kg thì e để lại giá rẻ hơn web luôn. 40k 1 bóng cho speedometer, bóng chân T5 thì 25k. Màu trắng, T5 có màu xanh dương và đỏ. Bóng jin theo xe là bóng sợi tóc, chụp miếng cao su màu lên cho nó có màu nên kg sáng bằng led. Led e sáng lắm, gắn thử kg thích thì thôi, kg sao.
Gà lạc còn cần kg :)
View attachment 223832
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Bác đo đuôi đèn dùm em,đường kính 10mm là gắn được ạh.Thank bác trước.
tìm mua đèn led bảng đồng hồ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
E sửa lại rồi bác xem lại dùm em.
E không có đuôi loại này, tuy nhiên bác thay led khác dễ vì bóng bác lớn.
Đầu tiên, bác lấy vít nhỏ ( loại sửa đồng hồ hay cái cây sắt nào nhỏ nhỏ, nhọn là đc) móc sợt dây quấn xung quanh cái vỏ đèn ra, lần lượt 2 bên rồi kéo đèn dây tóc ra.
Sau đó bác gắn đèn led vào và làm ngược lại như vậy.
Bác làm kg đc thì gửi bóng lên e làm giúp cho. Bóg bác thay led đc, đừng ship như e phí tiền lắm.
Tự làm có mấy ngàn 1 bóng, e hứng lên ship gần 100k :D

Bóng trên e tự mua led, trở hàn. Bóng dười là bóng jin e tháo ra đây là bóng e tự thay ( sau khi ship xong thì ngồi quởn thay ) :D

• Like
Reactions: coconga
Tập Lái
3/10/12
36
6
8
E
E không có đuôi loại này, tuy nhiên bác thay led khác dễ vì bóng bác lớn.
Đầu tiên, bác lấy vít nhỏ ( loại sửa đồng hồ hay cái cây sắt nào nhỏ nhỏ, nhọn là đc) móc sợt dây quấn xung quanh cái vỏ đèn ra, lần lượt 2 bên rồi kéo đèn dây tóc ra.
Sau đó bác gắn đèn led vào và làm ngược lại như vậy.
Bác làm kg đc thì gửi bóng lên e làm giúp cho. Bóg bác thay led đc, đừng ship như e phí tiền lắm.
Tự làm có mấy ngàn 1 bóng, e hứng lên ship gần 100k :D

View attachment 227886
Bóng trên e tự mua led, trở hàn. Bóng dười là bóng jin e tháo ra đây là bóng e tự thay ( sau khi ship xong thì ngồi quởn thay ) :D
View attachment 227887
em cám ơn bác nhiều.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
E ở q11, sáng mai qua q7 có việc đến trưa, bác ở đâu e ghé giao bác luôn. Pm e alo nhe.
em có tháo taplo ra 1 lần ợ, đèn xe em là 4 bóng chân T5, em tìm mua led T5 mà ko có, chỉ có t10 thôi, chân T5 đây ạ
img_1273-jpg.163575

• Like
Reactions: coconga
Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
em có tháo taplo ra 1 lần ợ, đèn xe em là 4 bóng chân T5, em tìm mua led T5 mà ko có, chỉ có t10 thôi, chân T5 đây ạ
img_1273-jpg.163575
Chụp cũng tiết kiệm, kg thêm vài tấm. :D
Trưa hay chiều có vòng vòng q7 alo a.

Hạng C
30/3/13
540
136
28
các cụ cần chân nào cứ pm cho em ạ! nhà em có nhiều đồng hồ tháo xe em có thể tháo ra đem bán cho các cụ được ạ
Phụ tùng ford giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG FORD ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671