Hạng D
3/5/17
1.050
93.565
113
Để làm gì vậy anh ? Mình lấy 2 bao cát đó về làm gì ? Anh ship qua thì đưa thêm 50k nha. Để mình cho xe rác dùm anh .
Đơn giản a cần cát, mình có cát

1/11/15
693
15.793
173
32
Cái này cần gì anh phải phân tích . mấy ảnh tự thấy mình đủ máu mặt thì cung cấp thông tin, năng lực, giá cả . hàng nặng chả lẽ mua tại địa phương . địa phương cũng chở từ nơi khác tới thôi . chủ mỏ đá chắc gì có đội xà lan, chủ xà lan đâu có bán xi hay cát . trừ khi bê tông tươi thì khỏi hỏi lung tung .
Chuyện thuận lợi hay không thì em đâu quan tâm . em trả tiền rẻ nhất có thể , chất lượng như nhau, hàng nào không đạt thì em trả lại . ai thấy đủ tự tin thì làm . em san bùn hàng chục, hàng trăm triệu khối rồi, không phải mới làm . thời đi đắp đê bao biên giới mới sợ . long an chả có gì phải lo cả . em có tiền, ngồi chờ hàng tới trả tiền thôi . phương án có cũng được mà không có cũng được .

anh có biết tổng đơn hàng anh nêu ra ở page 1 bao nhiêu tiền chưa?

Hạng D
12/3/11
1.597
66.382
113
Tiền Giang, gò công
anh có biết tổng đơn hàng anh nêu ra ở page 1 bao nhiêu tiền chưa?
Anh tính dùm em được không ? Em đang tính cái đặt lên trên cái đống đó, nhà xưởng kèo thép . hàn thép tấm thành I, rẻ hơn I đúc đủ mua đống cát đá xi măng kia . còn cái máy ở bên trong nhà xưởng thì rẻ, chỉ mấy triệu 1 chuyền thôi anh .

1/11/15
693
15.793
173
32
Anh tính dùm em được không ? Em đang tính cái đặt lên trên cái đống đó, nhà xưởng kèo thép . hàn thép tấm thành I, rẻ hơn I đúc đủ mua đống cát đá xi măng kia . còn cái máy ở bên trong nhà xưởng thì rẻ, chỉ mấy triệu 1 chuyền thôi anh .

lượng xi măng đó chỉ đủ trộn bê tông mác 350 cho 4 block nhà chung cư cao 30 tầng (1 sàn rộng 1.700m2).

Hạng D
12/3/11
1.597
66.382
113
Tiền Giang, gò công
lượng xi măng đó chỉ đủ trộn bê tông mác 350 cho 4 block nhà chung cư cao 30 tầng (1 sàn rộng 1.700m2).
Anh ơi, em làm nhà máy . nó khác anh xây chung cư . nói thì anh chửi em ngu, đành chịu vậy . cách nghĩ, cách làm của anh khác của em . anh nghĩ làm nhà xưởng thì anh mua I đúc hay lấy 3 miếng thép hàn thành chữ I . vậy mà hàn các dầm I ở vị trí hợp lý lại rẻ hơn I đúc đến mấy triệu . cơ bản là em có gì trong tay thì giải quyết theo cách em có thể làm . vậy thôi .
Có thằng nó mua thép tấm dày 6mm, trải hết sàn xưởng, vài tháng lại bỏ, trải thép mới . bán vô thì cứ bán, em chả quan tâm vì sao nó làm vậy . chắc nó khôn hơn mình rồi .

1/11/15
693
15.793
173
32
Anh ơi, em làm nhà máy . nó khác anh xây chung cư . nói thì anh chửi em ngu, đành chịu vậy . cách nghĩ, cách làm của anh khác của em . anh nghĩ làm nhà xưởng thì anh mua I đúc hay lấy 3 miếng thép hàn thành chữ I . vậy mà hàn các dầm I ở vị trí hợp lý lại rẻ hơn I đúc đến mấy triệu . cơ bản là em có gì trong tay thì giải quyết theo cách em có thể làm . vậy thôi .
Có thằng nó mua thép tấm dày 6mm, trải hết sàn xưởng, vài tháng lại bỏ, trải thép mới . bán vô thì cứ bán, em chả quan tâm vì sao nó làm vậy . chắc nó khôn hơn mình rồi .

nếu anh làm xưởng, từng đó xi măng, chỉ đủ để đổ bê tông nền mác 300, dày 200, rộng 50 héc ta thôi.
anh cần mua thêm thép nữa, tiền thép khoảng 73 tỉ cho khối bê tông đó.

Hạng D
12/3/11
1.597
66.382
113
Tiền Giang, gò công
nếu anh làm xưởng, từng đó xi măng, chỉ đủ để đổ bê tông nền mác 300, dày 200, rộng 50 héc ta thôi.
anh cần mua thêm thép nữa, tiền thép khoảng 73 tỉ cho khối bê tông đó.
Thép em có nguồn rồi . 10 lần số anh cho em cũng giải quyết được . em chỉ hàn I thay vì mua I đúc sẵn cũng giảm được hơn 3 triệu, bằng số tiền anh vừa nêu rồi .

Hạng C
3/1/13
765
15.595
93
Q12
Chào Người Anh Em.
Có Dịp Mìn Chia Tiền Nhen.

Hạng D
6/12/06
1.221
17.354
113
40
Ko thể ngờ trên os mà khớp được lệnh với giá trị giao dịch to dzậy.:D