Tập Lái
23/6/17
6
3
3
39
Mèn , chia buồn cùng Bác , người nhà đỡ hơn tí nào chưa Bác ?
Theo kinh nghiệm của em nên dẹp trừ mấy Cụ dạng này , hôm nay thì tha , qua hôm sau thì ai sẽ là nạn nhân kế tiếp hả Bác ? Rồi lỡ lần sau là tính mạng thì có phải quá đau lòng ko ?
Bác cứ lờ Vợ Cụ đi , dạng phủi trách nhiệm đó mà , Bác cũng mặc kệ bệnh tim hay ko , phải làm nặng vào cho bỏ cái thói vô trách nhiệm .

Em cùng cảnh ngộ với bác khi bị 1 ông chạy GM Đỏ 51G21925 đâm đít rồi bỏ chạy thục mạng mặc cho kêu cứu .

• Like
Reactions: qpanda and nttanmam
Tập Lái
2/11/15
25
37
13
HCM
Mèn , chia buồn cùng Bác , người nhà đỡ hơn tí nào chưa Bác ?
Theo kinh nghiệm của em nên dẹp trừ mấy Cụ dạng này , hôm nay thì tha , qua hôm sau thì ai sẽ là nạn nhân kế tiếp hả Bác ? Rồi lỡ lần sau là tính mạng thì có phải quá đau lòng ko ?
Bác cứ lờ Vợ Cụ đi , dạng phủi trách nhiệm đó mà , Bác cũng mặc kệ bệnh tim hay ko , phải làm nặng vào cho bỏ cái thói vô trách nhiệm .

Em cùng cảnh ngộ với bác khi bị 1 ông chạy GM Đỏ 51G21925 đâm đít rồi bỏ chạy thục mạng mặc cho kêu cứu .
Em đồng ý với ý kiến bác. Nhưng sau 2 tháng rồi. Bác chủ xe được mấy anh xxx mới lên mời xuống. Đưa ra đầy các phương án. Nhưng xe thì vẫn nằm đó. Giờ thì chuyển sang CQDT. Và lại chờ đợi. Không biết khi nào xong.
Trong khi ông kia đang nhởn nhơ và tiếp tục chạy xe. Không biết có ai sẽ bị như gd em nữa không
Mình thấp bé nhẹ cân nên giờ chỉ biết chờ đợi. và chạy lòng vòng ngoài đường theo hướng dẫn của...

Tập Lái
23/6/17
6
3
3
39
Sức mạnh tập thể cần trong trường hợp này , nếu như mình liên kết được Hội nào xin chữ ký tập thể ép Mấy Quan trả lời vụ này thì hay .

Nhưng em hiểu ai cũng có việc riêng , nếu cần tụ họp các chủ xe gây sức ép thì hú em nha Bác .

• Like
Reactions: qpanda