Hạng F
8/8/06
6.453
20.788
113
40
BMX nói:
Xe dap nói:
Em không dám khen em nó, Tuy nhiên với giá 35.4K thì em này xứng đáng với giá đó, Hiện nay với 35K ta chỉ mua được civic 1.8 hoặc Altis 1.8 thôi, Nói về khả năng vận hành thì Ếch ăn đứt 2 em nó.
Hôm nay có alo cho bác mấy lần, bà cả đang xem lấy chổ nào để thuận tiện, còn giá cả chổ bác tốt hơn nhưng chênh lệch cũng không lớn lắm, mình thích chổ bác tư vấn nhiệt tình, anh em trên forum với nhau.
Hi chào bác, Cảm ơn bác đã ủng hộ nhé.

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.320
93
Xe dap nói:
BMX nói:
Xe dap nói:
Em không dám khen em nó, Tuy nhiên với giá 35.4K thì em này xứng đáng với giá đó, Hiện nay với 35K ta chỉ mua được civic 1.8 hoặc Altis 1.8 thôi, Nói về khả năng vận hành thì Ếch ăn đứt 2 em nó.
Hôm nay có alo cho bác mấy lần, bà cả đang xem lấy chổ nào để thuận tiện, còn giá cả chổ bác tốt hơn nhưng chênh lệch cũng không lớn lắm, mình thích chổ bác tư vấn nhiệt tình, anh em trên forum với nhau.
Hi chào bác, Cảm ơn bác đã ủng hộ nhé.
Em mới alo ngân hàng sáng nay rồi, hồ sơ em có sẵn nên chắc 2 ngày là xong thủ tục thôi, chiều nay em chở bà cả ra saloon xem chiếc xe thế nào. Hy vọng là ủng hộ được doanh số cho bác hihihi. À mà ESC không có chống trợt á bác.

BMX confirmed
Hạng B2
9/5/07
329
1.320
93
EscLXS nói:
hehe.
chưa thấy bác nào hối hận khi mua ESC, bác chủ thớt không cần lo nghĩ nhiều nhá
Em đang đinh mua ESC, hôm nào em lấy về chắc em đặt bác một ít đèn led. Bác pm cho em cái giá trước được không ạ. Cám ơn bác

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
bruno18 nói:
Em hoàn toàn đồng ý với bác về khoản này. Em chạy ESC 1 thời gian là kg muốn chuyển xuống ngồi với các sedan. Hôm rồi đi taxi, ngồi chiếc Vios, nãn không chịu nỗi....
Em cũng theo bác 1 vé. Đi ESC rồi không muốn xuống Sedan nữa. Em điESC ở SG thấy rất thỏai mái, tầm nhìn tốt; đi xa thì quá khỏe. Có hôm đi Teana nửa ngày trong SG mà muốn nản. Hichic

Hạng B1
7/9/08
55
2
0

Mình đã đi 2 xác xe Escape rồi và hoàn toàn đồng ý với Bác Xe Đạp, tuy nhiên mình vẫn không hài lòng Em này ở 02 điểm đó là đèn quá mờ khi đi vào ban đêm và gạt nước không sạch khi đi trong mưa làm tầm nhìn rất hạn chế, đặc biệt là đi trong đêm mưa thì...rất thê thảm cho dù xe mình đang đi là đời 2010.

Các Bác có kinh nghiệm vui lòng chỉ mình cách khắc phục nhược điểm này nhé.  

Hạng B2
23/10/09
419
2.332
93
PQK Oto nói:
Mình đã đi 2 xác xe Escape rồi và hoàn toàn đồng ý với Bác Xe Đạp, tuy nhiên mình vẫn không hài lòng Em này ở 02 điểm đó là đèn quá mờ khi đi vào ban đêm và gạt nước không sạch khi đi trong mưa làm tầm nhìn rất hạn chế, đặc biệt là đi trong đêm mưa thì...rất thê thảm cho dù xe mình đang đi là đời 2010.

bác xài clearview của bác phuongcarall thử xem, em thấy nhiều người khen lắm đó

Hạng B1
4/8/08
82
13
8
Về đèn, bác tìm mua 2 đôi bóng Phillip X-treme 80+ chân HB3 (pha) và HB4 (cos) thay vào có thể cải thiện ít nhiều!

Hạng B2
19/10/10
129
16
18
PQK Oto nói:

Đèn thì em thấy tạm được, còn gạt nước thì đúng là tệ. Em nghĩ do chất lượng miếng cao su trên cần, gạt xong còn nguyên vết nước...đi trời mưa rất khó nhìn

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
quan  điểm của em về ESC là k chê gì được,hồi đó khoai sedan lắm nhưng hồi đó đi con esc của thằng bạn đời 2005 xong e về quyết định mầm lun con ESC 2010,khôngcần suy nghĩ,đi đường trường không lo bi ổ voi,về SG không sợ đường ngập,nhất là quay đầu xe ở mấy đoạn đường hẹp nếu sedan thì phải de tới de lui làm người đi đường khó chịu,còn ESC thì leo lên lề lun,sedan thì em đố dám hehe