Thảo Luận Chung Tìm việc làm lái xe part time

Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Dạ vẫn còn ah

Em có thời gian rãnh các ngày từ 11h đêm đến 12h trưa, và 6-8 ngày off 1 tháng rãnh cả ngày. Theo bác bên bác em có làm việc được bên công ty của bác kg. Vì em chưa hiểu dịch vụ công ty bác là gì, có giống bên Bali hay Châu Âu limo kg?
Tiếng anh giao tiếp tốt, thông thạo đường xá TPHCM, các tỉnh lân cận bán kinh 350km đổ lại em đã đi qua

Hạng B2
18/8/14
162
128
43
Chào các bác!
Lần đầu tiên em đăng bài nên có sai sót gì admin nhắc nhở e ạ!

Chuyện là em đang là SV, cũng có được tí thời gian rãnh và cũng có bằng B2 nhưng bỏ không thì phí quá.

Nên em định tìm việc lái xe ngoài giờ, e thì chỉ mới có bằng lái được tầm 5 tháng thôi, nhưng vì từ nhỏ đam mê lái xe nên khi chưa có bằng e cũng có lái nhiều và e lái rất tự tin, từng cầm xe 7c đi Cổ Thạch-Phan Thiết, Vũng Tàu, Cần Thơ,.... e tự tin là có thể lái vững hơn 1 số người có bằng 2-3 năm nhưng ít lái ạ và lái rất kỹ ạ (vì quan niệm xe là tài sản của người khác, nếu hư thì không có tiền đền :) )

Nên e mạn phép đăng lên để hỏi những a/c nào có xe nhà nhưng lâu lâu muốn đi du lịch nhưng ngại lái xa hoặc các a/c nào cho thuê xe nhưng kẹt tài hoặc có công ty nào chuyên giới thiệu tài xế part time thì có thể cho thằng e làm thêm để kím thu nhập trang trải việc học và thỏa mãn đam mê lái xe ạ!

Em xin cảm ơn nhiều ạ!
E ở quận nào , sinh viên nghành gì , năm mấy rồi , có thể chạy vào thời điểm nào thì phù hợp với lịch học.

Tập Lái
2/1/18
11
6
3
47
E ở quận nào , sinh viên nghành gì , năm mấy rồi , có thể chạy vào thời điểm nào thì phù hợp với lịch học.
Mình cũng có thời gian rãnh nhiều, nhất là từ 10 sáng đến chiều tối, mình có chiếc Orlando 2017 để không ở nhà, nếu bạn biết có ai cần thuê xe đi các tỉnh lân cận hay thuê lái xe thì chỉ mình nhé. Cám ơn bạn nhiều

14/6/17
876
424
63
Mình cũng có thời gian rãnh nhiều, nhất là từ 10 sáng đến chiều tối, mình có chiếc Orlando 2017 để không ở nhà, nếu bạn biết có ai cần thuê xe đi các tỉnh lân cận hay thuê lái xe thì chỉ mình nhé. Cám ơn bạn nhiều
Bác cho thuê tự lái kg? Giá cả sao vậy bác. anh em OS thuê có ưu đãi gì kg? hihihihi
Cho em thông tin để có sẽ liên lạc với bác nhé

Tập Lái
2/1/18
11
6
3
47
Bác cho thuê tự lái kg? Giá cả sao vậy bác. anh em OS thuê có ưu đãi gì kg? hihihihi
Cho em thông tin để có sẽ liên lạc với bác nhé
Vì mình có nhiều thời gian rãnh nên muốn tự mình lái chở khác đi hay lái thuê cũng được. chứ cho thuê tự lái thì rãnh ở nhà không biết làm gì hihi.

Tập Lái
19/9/16
31
14
8
28
E ở Q9, SV HV bưu chính viễn thông, đa phần là e rãnh buổi tối, ý định của e là có tour ngắn như rước khách sân bay, khách đi tỉnh, hoặc cty cần tài đi tỉnh thì cho e 1 vé ạ