Hạng B1
11/5/13
94
116
33
Quận 7
nhaxau.com
Nếu bác ở gần Q7 hôm nào ae giao lưu cafe chạy thử, thử thôi chứ em chưa dám bán ạ. Lỡ bán cũng chưa biết mua xe gì nữa.

Hạng B2
28/3/14
164
73
28
Sài Gòn.
Bác ơi mình chưa có xe, cũng đang tìm hiểu, mình có thể giao lưu chung được không, mình làm bên khu kênh đào, thanks.

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Hi ! bac Zing! bác ' chứng minh' kiểu này chac mấy con SWG tăng giá wá! chưa bao giờ 'SWG' cứng cựa lại khó tìm mà bán 'đắc' như lúc này, thấp đuốc tìm khắp Cần Thơ, chỉ có một chiếc duy nhất, lạ thiệt, em đọc thấy 1 bác trên đây chưa biết lái mà hổng biết sao gặp xe bác ' thợ săn' bị ' tiếng sét' như thế nào mà ' hốt liền':3dcuoi:

• Like
Reactions: 7800II
Hạng B2
24/7/08
111
31
28
Hi ! bac Zing! bác ' chứng minh' kiểu này chac mấy con SWG tăng giá wá! chưa bao giờ 'SWG' cứng cựa lại khó tìm mà bán 'đắc' như lúc này, thấp đuốc tìm khắp Cần Thơ, chỉ có một chiếc duy nhất, lạ thiệt, em đọc thấy 1 bác trên đây chưa biết lái mà hổng biết sao gặp xe bác ' thợ săn' bị ' tiếng sét' như thế nào mà ' hốt liền':3dcuoi:
Cũng bởi 1 chữ "Duyên" cả mà thôi bác ạ!

Hạng B2
25/11/13
219
148
43
em đây bác, tại vì em biết trước hay sau gì thì mình cũng phải mua, nếu đợi đến lúc biết chạy mà ko có xe tốt đc xe lại phải lặn lội đi tìm thì oải.
tính em thì mau lẹ, với lại tùy duyên nữa bác, lúc em mua nhà cũng thế, em tới coi lần đầu rồi lần 2 gặp chủ là đặt cọc luôn, đặt cọc xong đang ngồi nói chuyện thì người khác vô đòi đặt cọc, chủ nhà chỉ em và nói bán rồi, hehe

• Like
Reactions: chauhungvnpt