Hạng B2
29/11/08
342
20
18
Cong nong dau doc nói:
Tính đến thời điểm này là được hơn 3 tháng kể từ ngày lập thớt. Các bác đã sửa bệnh oà ga cho ý kiến về vợ hai của mình đi ợ. Em nó còn rống lên không hay chỉ rên rỉ chút xíu.

Em đã thay jack cắm,thỉnh thoảng cũng còn bị nhưng dễ chịu hơn.Nói chung là ngon hơn trước,cũng đáng để bỏ công ra làm.Anh em nào bị thì cứ đánh vào hãng làm,thay jack và vệ sinh lại toàn bộ các jack cắm luôn,free nếu còn bảo hành,không chắc chỉ tốn vài chục nghìn thôi.

Tập Lái
4/7/10
24
0
1
dangthe nói:
Cong nong dau doc nói:
Tính đến thời điểm này là được hơn 3 tháng kể từ ngày lập thớt. Các bác đã sửa bệnh oà ga cho ý kiến về vợ hai của mình đi ợ. Em nó còn rống lên không hay chỉ rên rỉ chút xíu.

Em đã thay jack cắm,thỉnh thoảng cũng còn bị nhưng dễ chịu hơn.Nói chung là ngon hơn trước,cũng đáng để bỏ công ra làm.Anh em nào bị thì cứ đánh vào hãng làm,thay jack và vệ sinh lại toàn bộ các jack cắm luôn,free nếu còn bảo hành,không chắc chỉ tốn vài chục nghìn thôi.

Bác ơi thỉnh thoảng còn bị là như thế nào hả bác. Xe em Gentra SX 2009 (mới chạy 5000KM) như oà kinh lắm khổ nổi em lại ở tỉnh lẻ nên không thể nào mang xe đến đại lý làm được. Gần nhất cũng là Đăk Lăk nên em hỏi cho kỹ rồi đem em nó vào hãng luôn (tiện thể đi dã ngoại luôn). Em hơi rắc rối bác thông cảm hen, em lại sợ chạy mấy trăm cây số để sửa rùi lúc về nó vẫn bị thì ức chết.

Hạng B2
29/11/08
342
20
18
Cong nong dau doc nói:
dangthe nói:
Cong nong dau doc nói:

Bác ơi thỉnh thoảng còn bị là như thế nào hả bác. Xe em Gentra SX 2009 (mới chạy 5000KM) như oà kinh lắm khổ nổi em lại ở tỉnh lẻ nên không thể nào mang xe đến đại lý làm được. Gần nhất cũng là Đăk Lăk nên em hỏi cho kỹ rồi đem em nó vào hãng luôn (tiện thể đi dã ngoại luôn). Em hơi rắc rối bác thông cảm hen, em lại sợ chạy mấy trăm cây số để sửa rùi lúc về nó vẫn bị thì ức chết.

Nếu thế thì khi nào tiện đường đi bảo hành,bảo trì thì bác nên làm luôn.Vì không chữa dứt điểm hẳn đâu.

Hạng B2
29/11/08
342
20
18
tranvietanhtuan nói:
xe này kém an toàn lắm mấy pác. đi từ từ thôi.

Đi Mazda mà chạy ẩu thì cũng mau thấy lắm đó.Không tin bác cứ thử xem nhé.

Tập Lái
4/7/10
24
0
1
dangthe nói:
u thế thì khi nào tiện đường đi bảo hành,bảo trì thì bác nên làm luôn.Vì không chữa dứt điểm hẳn đâu
Ui, vậy hả bác, buồn cho ông Daewoo quá nhỉ :mad: không biết đến khi nào hội Daewoo chúng ta mới được niềm vui trọn vẹn với vợ 2 của mình. Hic hic ...

Tập Lái
17/3/10
15
1
3
đúng roài, em cũng thay rồi vệ sinh đủ kiểu mà vẫn thế, số 3,4 cắt côn là từ 1300-1500 nhảy tót lên 1800 vài giây mới xuống từ từ xuống.

Tập Lái
7/3/09
5
0
1
bác nào biết Haf Nội thì chỗ nào có thể trị gần dứt điểm được ko ? Chứ đi ngoài đường dừng ở đèn đỏ cạnh mấy anh CA mà máy cứ gầm lên như dọa ấy .

Hạng C
27/7/09
651
105
43
57
ruanchangsan nói:
bác nào biết Haf Nội thì chỗ nào có thể trị gần dứt điểm được ko ? Chứ đi ngoài đường dừng ở đèn đỏ cạnh mấy anh CA mà máy cứ gầm lên như dọa ấy .
Bác tự xử được thì làm như em hướng dẫn ở đây nhé:
http://www.otoxomnhala.4d....php?t=172&page=12
Chúc bác may mắn!

Last edited by a moderator:
aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Đi xe của Deawoo khổ nhỉ ? Sao em chạy (học lái) con Lanos cũ mèm có bị sao đâu ! Hay bệnh vù ga chỉ có ở con đời cao ...