Hạng D
12/12/03
2.829
3.724
113
Vietnam
RE: Tin vui: Sắp có Nissan nhập tại VN rồi

Nhưng mà nếu Nít nhập về thì mọi người vẫn có thêm một lựa chọn mà ...nít đã xác định vào Vn chắc cũng phải có chiến lược kinh doanh sao cho phù hợp... Giá có thể cao hơn LD nhưng lại rẻ hơn ta đi nhập ở các saloon chẳng hạn.. lúc ấy cũng có người mua thôi...

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Nit nhập về để đạp đổ mấy con Camry của Toy đó bác ui ...

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Em nghĩ có Doanh nghiệp nào mà Nhập được xe Nissan về, nếu họ có mạng lưới bán hàng ở các TP lớn, có các Showroom, có trạm Bảo hành, có phụ tùng.... mà giá không cao hơn nhiều so với mấy em cùng loại của Tô hoặc Honda.... thì dân chơi xe, các Cty hoặc là người tiêu dùng cũng sẽ mua hoặc cố gồng mà mua; bởi zù sao đi nữa về mẫu mã, kiểu dáng, độ an tòan, độ bền của máy và sự nổi tiếng của Nissan trên thị trường toàn cầu cũng đã chứng minh được điều này.
Trước đây, khỏang từ đầu những năm 90, dù biết là phụ tùng khan hiếm nhưng các Cty vẫn cứ nhập về các loại xe Nissan : Bluebird, Sunny, Cerfiro, Patrol, Pathfinder....và đến nay gần 20 năm vưỡn chạy tốt....nếu được bảo trì bảo dưỡng thường xuyên.

DNT
Hạng D
22/10/05
1.083
76
83

Đại lý Nissan ở Sài gòn chỗ nào vậy các Bác? Vụ này vui đây. Em đang máu co MU 2006 không biết về đến An Nam giá nó bi nhiêu vậy cà? Bác nào thông thái chỉ cho em với.

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Ở đường Trần Khát Trân em thấy có cái văn phòng bé tí treo biển NISSAN, không hiểu nó làm cái giề, có bác nào biết không? [8|]

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

Trên đường Trần Khát Chân có 1 garage gọi là ASC, bọn này là đại lý uỷ quyền dịch vụ kỹ thuật & bán parts cho Nissan đấy các bác ạ.

Em hay sửa xe ở đấy nên được biết, gần đây có 1 nhóm chuyên gia của Nissan sang đây (ASC), gặp các bác tài để survey về otô và tất nhiên cả về Nissan nữa.

Chắc nó định đưa xe vào Việt Nam đây!

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: danglong

Trên đường Trần Khát Chân có 1 garage gọi là ASC, bọn này là đại lý uỷ quyền dịch vụ kỹ thuật & bán parts cho Nissan đấy các bác ạ.

Em hay sửa xe ở đấy nên được biết, gần đây có 1 nhóm chuyên gia của Nissan sang đây (ASC), gặp các bác tài để survey về otô và tất nhiên cả về Nissan nữa.

Chắc nó định đưa xe vào Việt Nam đây!
Bác là thợ cò hay xe nhà, bác chạy nissan à, có tật gì mà phải hay sửa xe vậy bác?
Em cũng thích nissan, nhưng về đẳng cấp thì chấp nhậ dưới 1 chút.
Bác thêm 1 bài trả lời cho em là thêm 1 sao đó, hết tập lái luôn đó bác:D:D:D

Hạng B2
23/11/04
309
5
18

@ datsun: Em đi xe nhà chứ không phải cò! Em chạy Pre chứ không phải Nissan, xe em sửa lặt vặt (Sơn tút mấy vết xước xát, bảo trì, ...) chứ không có tật gì cả. :)

Lên hạng B1 rồi. Sướng quá!!!! :D

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Chúc mừng bác lên B1 nhé, hỏi vui cho bác có cớ thêm 1 bài để lên hạng thôi mà :D

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

Câu bài có tổ chức [8D]
Trích đoạn: Datsun

Chúc mừng bác lên B1 nhé, hỏi vui cho bác có cớ thêm 1 bài để lên hạng thôi mà :D