Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn
RE: Tin vui: Sắp có Nissan nhập tại VN rồi

Trích đoạn: Nissan

NISSAN cũng muốn nhảy vào kinh doanh rộng rãi tại Thị trường VN ư ?! cũng là một tin vui và thú vị đấy, chỉ có điều giá xe nhập khẩu vào sẽ rất đắt !! ;
Chiếc "bèo bèo" như Cerfiro 3.0 đập hộp chắc cũng không dưới 70K đâu ! còn các "ẻm" : Altima, Maxima, Armada, X-trail, Xterra, Patrol, Quest, Murano, Pathfinder....Infiniti... còn đại "chát" hơn nữa.., Hi..Hi..khó mua lém, chỉ ngóa cho đỡ thièm là chính thui ! Iem chã !

Nissan không có những xe rẻ tiền tương đương Civic, Vios, Gala à các bác?

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Có chứ. Nissan Micra, giá chỉ 9.600 E thôi. Có điều chắc sẽ không nhập về VN, vì lợi chẳng bao nhiêu. :D

Lãng mạn chưa?

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Mấy em Búb bê Micra này trông cũng xinh nhẩy !! nhưng Nhập vào thị trường VN thì giá cũng sẽ chẳng rẻ đâu so với các xe LD cùng loại ráp trong nước.
Do vậy Nissan nếu có nhập vẫn đưa dòng xe hạng sang vào VN (khỏang trên 40 cò); tuy thế, khi được chọn lựa, các DN hoặc người mua xe vẫn muốn có được các em xe NSN nhập khẩu đáng "đồng tiền, bát gạo".

Tập Lái
9/12/05
12
0
0

Bác nào biết con ARMANDA của Nis bi chừ bao nhiêu không ạ?
Em kết con này lém.:D:)[8|] ... nhưng đắt quá em chơi con Kia CD5 thui!

Hạng B1
2/6/05
89
0
0
Ha noi

Nhất "Mẹc" - nhì "B" - Tam "Ry" - tứ "Nis" bộ tứ này có tam rồi, sắp đủ chân rồi, tha hồ lựa chọn. Các bác chọn hết loại này rồi thì em chọn.......Em thì vẫn chọn CIVIC.

ĐẸP - TRẺ - KHOẺ - RẺ

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: viettq

Nhất "Mẹc" - nhì "B" - Tam "Ry" - tứ "Nis" bộ tứ này có tam rồi, sắp đủ chân rồi, tha hồ lựa chọn. Các bác chọn hết loại này rồi thì em chọn.......Em thì vẫn chọn CIVIC.

ĐẸP - TRẺ - KHOẺ - RẺ

Ry là hãng nào hở bác?

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Chà, giá mà em đổi được con Mơtịt thành con Micra cho vợ cả đi chợ thì tuyệt, đẹp thật, chắc ngon hơn em Mơtịt nhiều:D