Hạng B2
17/6/19
471
276
63
Này thì................Apec hiii

Hạng B2
24/4/19
137
203
43
35
HI các bác.
Em là thành viên từ 2015 rồi ạ nhưng chuyên gia hóng ké, k đki acc. Hnay có việc em muốn hỏi các bác nên tạo acc mới tinh. E k fai sale các bác ạ, đừng nặng lời với em hị hị.
E đã mua 1 căn ở dự án Apec Phú Yên. Sau này em mới biết là sở hữu 50 năm. Và bạn em có nói là loại hình này rất khó bán.
Hiện e chỉ biết đã đóng tiền đc 4 đợt, theo lịch cdt đưa ra ban đầu là T8 sẽ xong móng và kí hd nhưng có vẻ tình trạng k khả quan, vẫn ngổn ngang lắm và chưa có thông báo j về việc kí HĐ cả. Sale bán hàng cho em xong thì giờ dửng dưng lắm@@.

Vậy cho em hỏi các bác có thông tin j về dự án này k ạ? Lý do sao chậm tiến độ vậy ạ?
Có tương lai j cho dự án này k ạ? Giờ căn em muốn bán k biết có nổi k?

Em cảm ơn các bác.
Mới ngoài đấy về, thấy khu nhà liền kề kế bên, quay lại cùng lúc đã chuẩn bị xong phần thô rồi.
Ông Condotel kế bên vẫn thấy công nhân ra vào nhưng không được tấp nập lắm.
Bác không tham giá gói cam kết, để tự vận hành ở Tuy Hòa hiện nay thì chắc là hơi chua rồi.

Hạng B1
6/3/17
66
27
23
33
Đà Nẵng
HI các bác.
Em là thành viên từ 2015 rồi ạ nhưng chuyên gia hóng ké, k đki acc. Hnay có việc em muốn hỏi các bác nên tạo acc mới tinh. E k fai sale các bác ạ, đừng nặng lời với em hị hị.
E đã mua 1 căn ở dự án Apec Phú Yên. Sau này em mới biết là sở hữu 50 năm. Và bạn em có nói là loại hình này rất khó bán.
Hiện e chỉ biết đã đóng tiền đc 4 đợt, theo lịch cdt đưa ra ban đầu là T8 sẽ xong móng và kí hd nhưng có vẻ tình trạng k khả quan, vẫn ngổn ngang lắm và chưa có thông báo j về việc kí HĐ cả. Sale bán hàng cho em xong thì giờ dửng dưng lắm@@.

Vậy cho em hỏi các bác có thông tin j về dự án này k ạ? Lý do sao chậm tiến độ vậy ạ?
Có tương lai j cho dự án này k ạ? Giờ căn em muốn bán k biết có nổi k?

Em cảm ơn các bác.
Bác ở xa ko có thời gian mà lại mua sản phẩm ko kèm gói cam kết vận hành cho thuê lại thì rất mệt.
Cái nữa là loại hình condotel ở Tuy Hòa thì khá khó cho thuê vì nhu cầu thực tế vào đấy sẽ thấy rất thấp, khách du lịch không nhiều. Bác cố gắng ký gởi lại cho sale trong và ngoài sàn bán bằng giá rút vốn về thôi. E mới vào thì thấy dãy shop đã sắp xong, còn Con thì chắc lâu, chậm tiến độ thì e nghĩ cđt nó chây ì ra thôi.