Hạng B2
8/6/21
225
98
28
23
À còn cái đường tuyến tránh mới thấy nó làm mỗi đầu giao đường cửa cạn xong để không vậy, dự là nhanh thì 5 năm nữa mới xong con đường khoảng 10km này
Theo mình nghĩ thì Phú Quốc tập trung phát triển cơ sở Hạ tầng ở Nam Đảo nhiều hơn vì đa phần gần 70% du lịch là đến và nghĩ ở Nam đảo nhiều hơn Bắc đảo

Tập Lái
15/5/14
7
3
3
34
Ho Chi Minh
Quy hoạch đất ở + sổ hiển thị đường thì vẫn được chuyển mục đích bình thường mà bác???
Bác seavilla cho hỏi làm sao check đc quy hoạch đất ở vậy bác? Em có miếng ở Dương Tơ sát bên xây nhà mấy căn rồi mà vẫn đất nông nghiệp. Gần ks Ruby

Hạng D
30/7/13
1.455
17.176
113
Phú Quốc
Bác seavilla cho hỏi làm sao check đc quy hoạch đất ở vậy bác? Em có miếng ở Dương Tơ sát bên xây nhà mấy căn rồi mà vẫn đất nông nghiệp. Gần ks Ruby
Khúc chỗ ks Ruby (TL46) vẫn đất DKV, khu vực đó quy hoạch không có gì thay đổi nha bác

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Show diễn vortex của Sun với cầu đi bộ hoành tráng quá các mẹ , kiểu này người dân Vietnam sẽ phải đến phú quốc 1 lần trong đời , 2-3 năm nữa đất phú quốc sẽ tăng vùn vụt , mấy anh ôm đất sông , suối , đất trồng thanh long , trồng chè chắc kẹp chim 10 năm nữa vì dòng tiền đổ về phú quốc

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Show diễn vortex của Sun với cầu đi bộ hoành tráng quá các mẹ , kiểu này người dân Vietnam sẽ phải đến phú quốc 1 lần trong đời , 2-3 năm nữa đất phú quốc sẽ tăng vùn vụt , mấy anh ôm đất sông , suối , đất trồng thanh long , trồng chè chắc kẹp chim 10 năm nữa vì dòng tiền đổ về phú quốc

1 người bạn của mình (và nhóm bạn của họ thì ko biết bao nhiêu lô nữa) đang bị kẹp trym 3-4 lô đất ..bây h bán ko ai mua..cho dù giảm giá thặt là mạnh ..đóng băng hoàn toàn...

Hạng D
30/7/13
1.455
17.176
113
Phú Quốc
1 người bạn của mình (và nhóm bạn của họ thì ko biết bao nhiêu lô nữa) đang bị kẹp trym 3-4 lô đất ..bây h bán ko ai mua..cho dù giảm giá thặt là mạnh ..đóng băng hoàn toàn...
Đất nằm ở khu vực nào anh biết không? Hiện giờ chỉ bán được cho nhu cầu thật các vị trí khu dân cư hiện hữu, tình hình chung!