Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Bình Dương

Hạng B1
1/11/15
81
139
48
43
MẤY CĂN GẦN VSIP TOÀN DÂN TQ ĐÀI LOAN....
CÓ BÁC NÀO CHÚ Ý ĐẾN ROXANA NGAY ĐẦU QL 13 KO ZẬY?
Nhật, Hàn cũng nhiều á bác. Trước mình ko thích TQ, Đài Loan. Nhưng sau này làm việc với họ mới thấy: nếu người có trình độ, có văn hóa thì thậm chí họ còn văn minh & lich sự hơn VN mình rất nhiều. Còn các bạn TQ đi du lịch qua VN thì đa số là dạng ko phải cao cấp, nên rất ư là lu xu bu. Vì vậy vấn đề không còn là quốc tịch nữa, mà vấn đề là khu vực nào tập trung dân trí cao, văn minh thì dù người quốc tịch gì thì khu đó vẫn cứ văn minh & đáng sống hơn rất rất nhiều đó bác.

Roxana trước tính đi coi mà hết máu, đang chờ bơm máu nên thôi em không đi coi nữa. Chờ máu về rồi tính.

Hạng B2
11/3/19
172
49
56
33
sailingbays.com
chuẩn bị cho booking dự án 1200 nền giai đoạn đầu, vị trí lái thiêu, giá rumor tốt, bác nào ưng vui lòng inbox e gửi thông tin cụ thể hơn nhé.

Tập Lái
24/7/17
25
10
3
Thủ Đức
Các bác cho mình hỏi dự án Khu Đô Thị Đông Bình Dương ( Tân Bình, Dĩ An) có khả thi để đầu tư không ah?

Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
lên được tầng 5 rui bác, giá thấy cũng ok đó mà tui thấy thiết kế căn hộ này nhìn tù quá
Tôi có ghé qua xem căn hộ mẫu Roxana rồi, thiết kế xấu, chật chội, kiểu phong cách nhà giá rẻ. Mật độ xây dựng quá cao, quá nhiều căn hộ, không có không gian để thở. Đặc biệt không xây tầng hầm mà dùng vận thăng để làm nhà để xe trên cao, ưu điểm là không lo ngập nước nhưng nhỡ đâu mất điện hoặc cháy nổ thì sẽ mệt mỏi đấy.