Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Bình Dương

Hạng B2
18/1/19
313
145
86
33
Bây giờ có 1 tỉ thì mua đầu tư ở đâu được ở BD là tốt hả các bác

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
1t Thuận An có khu nào bác?

Em không rành, nhưng Thuận An sắp lên thành phố nên đầu tư cũng ổn, phường An Thạnh đất nền giá còn thấp hơn các khu trung tâm, còn căn hộ thì nghe mấy bác nói canary cũng ok lắm.

Tập Lái
14/8/15
44
49
18
34
Em không rành, nhưng Thuận An sắp lên thành phố nên đầu tư cũng ổn, phường An Thạnh đất nền giá còn thấp hơn các khu trung tâm, còn căn hộ thì nghe mấy bác nói canary cũng ok lắm.
Canary, Habitat 1t ko có đâu bác. Vô khu trong NOXH ở VSIP 1 căn 50m đã rao 900 r.

Tập Lái
31/1/18
34
15
8
32
Tôi có ghé qua xem căn hộ mẫu Roxana rồi, thiết kế xấu, chật chội, kiểu phong cách nhà giá rẻ. Mật độ xây dựng quá cao, quá nhiều căn hộ, không có không gian để thở. Đặc biệt không xây tầng hầm mà dùng vận thăng để làm nhà để xe trên cao, ưu điểm là không lo ngập nước nhưng nhỡ đâu mất điện hoặc cháy nổ thì sẽ mệt mỏi đấy.
công nhận mật độ hơi cao, nhưng khu này không làm tầng hầm có vẻ ổn hơn, t có xem qua nhà mẫu thì rất thích hợp cho những gia đình hạt nhân: gia đình mới cưới hoặc có 1 con. một điểm cộng nữa là có tiện ích nội khu luôn theo kế hoạch của chủ đầu tư. hôm rồi vào cọc toàn thấy gia đình trẻ xuống tiền

Tập Lái
14/8/15
44
49
18
34
công nhận mật độ hơi cao, nhưng khu này không làm tầng hầm có vẻ ổn hơn, t có xem qua nhà mẫu thì rất thích hợp cho những gia đình hạt nhân: gia đình mới cưới hoặc có 1 con. một điểm cộng nữa là có tiện ích nội khu luôn theo kế hoạch của chủ đầu tư. hôm rồi vào cọc toàn thấy gia đình trẻ xuống tiền
Chỗ này giá thế nào bác nhỉ. Vị trí e thấy hơi khó chịu. Thà gần Aeon hoặc gần SG hẳn

Tập Lái
14/8/15
44
49
18
34
Canary nghe đồn sắp xây giai đoạn 3 đó bác.
Cana e ko đánh giá cao hơn Habitat do Semcorp làm. Có vẻ Complex ở bển chuẩn chỉnh hơn. Mặc dù Cana thì qa Aeon gần xịt.