Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Long An

Hạng B2
1/3/07
118
285
63
otosaigon.com
Khu Đại Dương theo em nhận xét là rất triển vọng, vị trí, sông nước qúa đẹp, hiện tại xd ít là do phía bên kia ql1a, đất vẫn còn và đường Hùng Vương mới hoàn thiện nên dân tập trung xây bên đó nhiều, còn bên đây bị ngăn cách bởi ql 1a nên đi lại khó khăn hơn. Sắp tới đường tránh ql 1a sẽ mở rộng, có đường song hành, đường chui dưới chân cầu cũng sẽ mở, rồi đường bờ kè dọc sông Vàm cỏ nữa cũng đang làm nối khu hành chánh cũ và mới khi đó chắc giá sẽ biến động mạnh.

1 con đường thí ít tầm nhìn cũng 10 năm, 3 con thì trừ hao chắc khoảng 50 năm là vừa

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
8/8/16
1.734
2.891
113
1 con đường thí ít tầm nhìn cũng 10 năm, 3 con thì trừ hao chắc khoảng 50 năm là vừa
Mức cười với cmt của bác
VN nhiều chỗ đg sắp làm 1 tg.
Tỉnh thì so sánh thu NGÂN SÁCH và CHI NGÂN SÁCH, mật độ dân ( nhìn GM thật kĩ ,loại nhà xưởng ra khỏi ước tính )
Chi NGÂN SÁCH nói lên số hạ tầng sẽ dc xd ngay trong năm
Cảng, ĐG,Sân bay , tài nguyên ,GDP nó thể hiện ở thu NGÂN SÁCH
Và GIÁ thấp hơn tổng hợp mấy cái trên thì ngon ,còn ko thì QUIT GẤP :D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:
8/8/16
1.734
2.891
113
Chi NGÂN SÁCH quan trọng hơn thu NGÂN SÁCH vì đó là tiền của m hưởng . thu NGÂN SÁCH còn phải nộp cho TW như SG,HN,BRVT
Minh có miếng đất ở ấp Lộc Tiền, Mỹ Lọc, Cần Giuôc, Long An
204 m2, thổ cư, 620 triệu
Bác nào quan tâm ib nhé
thanks các bác
Lần đầu thấy sổ sd chung=> khi bán tất cả cùng hộ khẩu phải đi à
Đất em ra đi rồi bác, vừa ra Tết người ta alo lấy luôn trong 1 nốt nhạc, không thương lượng luôn.
Bác bán dc giá nhiêu ?

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Mức cười với cmt của bác
VN nhiều chỗ đg sắp làm 1 tg.
Tỉnh thì so sánh thu NGÂN SÁCH và CHI NGÂN SÁCH, mật độ dân ( nhìn GM thật kĩ ,loại nhà xưởng ra khỏi ước tính )
Chi NGÂN SÁCH nói lên số hạ tầng sẽ dc xd ngay trong năm
Cảng, ĐG,Sân bay , tài nguyên ,GDP nó thể hiện ở thu NGÂN SÁCH
Và GIÁ thấp hơn tổng hợp mấy cái trên thì ngon ,còn ko thì QUIT GẤP :D:D:D:D:D
vậy là khu đại dương nó cứ đìu hiu mãi thế à

Hạng C
7/4/17
771
725
93
đất Tân trụ Long An cò vạc về nhiều đang sốt, hôm qua mình về miếng đất của bà con mình kêu 350tr (3.000m2) rao mãi kg ai mua, tới chừng bán được sang tay 2-3 chủ giờ đã 1.2ty, torng vòng có 20 ngày. còn miếng 5.000m2 của mình bán 1.5ty chê tới chê lui giờ có người trả giá mạnh 3ty, trời ơi, vậy thôi khỏi bán rồi. đất vùng này khó tìm vì ít người bán, bà con giờ trồng Thanh Long nên đa số khá giả​

Hạng B1
11/6/12
56
38
18
vậy là khu đại dương nó cứ đìu hiu mãi thế à
Bác xem ngay ở SG, khu Thủ Thiêm cũng heo hút bao nhiêu năm ? Theo em biết ở Tân an, cầu Tân an 2 sẽ khởi công cuối năm nay, đường bờ kè thì đang làm rồi, đường tránh mở rộng đang đấu thầu.

Hạng C
7/4/17
771
725
93
Bác xem ngay ở SG, khu Thủ Thiêm cũng heo hút bao nhiêu năm ? Theo em biết ở Tân an, cầu Tân an 2 sẽ khởi công cuối năm nay, đường bờ kè thì đang làm rồi, đường tránh mở rộng đang đấu thầu.
Ủa cầu Tân An 2 nằm ở đâu? có phải làm lại câu cầu sắt cũ thời Pháp?

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
đất Tân trụ Long An cò vạc về nhiều đang sốt, hôm qua mình về miếng đất của bà con mình kêu 350tr (3.000m2) rao mãi kg ai mua, tới chừng bán được sang tay 2-3 chủ giờ đã 1.2ty, torng vòng có 20 ngày. còn miếng 5.000m2 của mình bán 1.5ty chê tới chê lui giờ có người trả giá mạnh 3ty, trời ơi, vậy thôi khỏi bán rồi. đất vùng này khó tìm vì ít người bán, bà con giờ trồng Thanh Long nên đa số khá giả​
Khu đất của bác cho lên thổ cư 250-300m2 không vậy?