Tư Vấn Đầu Tư Tình hình bđs Long An

Hạng B2
15/8/11
291
43
38
Em năm ngoái cũng làm 1 miếng ở đại dương, về già chắc về đây ở, em thik gần sông thoáng mát đường xá thì cũng thuận tiện, đi TP tầm 1h là tới Q5 :D

Ah mà điều kỳ lạ là thấy cái khu gì Green City của Đồng Tâm ko có 1 căn nhà nhỉ? Đại Dương thì cũng lác đác xây, tuy chậm nhưng cũng có, hôm CN rồi về em thấy đag xây tầm 5,7 căn gì đó.
Còn khu đối diện đại dương bên kia đường hùng vương thấy xây cũng mạnh bác nhỉ

đoạn hùng vương nối dài phải k bác? Đúng là xây mạnh lắm, giá đất cũng 1 trời 1 vực, chắc do gần tân an hơn.
hôm 2-9 mình về ngắm nghía thì thấy đại dương xây được cỡ 5-7 căn, nhưng vỉa hè chưa làm và điện đi nổi. Còn idico bên kia đường thì vỉa hè lát gạch rồi, điện cũng đi âm, có vẻ hiện đại hơn. Mỗi tội cũng đìu hiu chẳng có ai. Mua để đó chục năm nữa mình với bác làm hàng xóm đi dạo sông Vàm cỏ vậy :)).
giá bên idico các bạn sales chào em 1 tỷ cho 100m2
cofn đại dương là 850. Đang phân vân để hạ bên nào đây bác ạ

• Like
Reactions: huyxt
Hạng C
10/8/11
727
5.454
93
đoạn hùng vương nối dài phải k bác? Đúng là xây mạnh lắm, giá đất cũng 1 trời 1 vực, chắc do gần tân an hơn.
hôm 2-9 mình về ngắm nghía thì thấy đại dương xây được cỡ 5-7 căn, nhưng vỉa hè chưa làm và điện đi nổi. Còn idico bên kia đường thì vỉa hè lát gạch rồi, điện cũng đi âm, có vẻ hiện đại hơn. Mỗi tội cũng đìu hiu chẳng có ai. Mua để đó chục năm nữa mình với bác làm hàng xóm đi dạo sông Vàm cỏ vậy :)).
Welcome bác!
Em đính chính là có 5,7 căn đg xây mới còn hiện hữu thì chắc nhìu hơn tầm 30 căn.
Khu này về lâu dài mới đông vui chứ ngắn hạn thì chưa có gì. Em làm lô để đó già tính bác nhỉ. Mà bác định mua bên khu nào? Khu đại dương tính ra nhà đông hơn idico. Buồn 1' là khu đồng tâm Chỗ Idico mới có showroom oto honda quành tráng

Hạng B1
11/6/12
56
38
18
Điện khu Đai Dương đi ngầm mà bác, chỉ khu tái định cư của Đồng tâm phía đối diện đi nổi thôi.

Hạng B2
27/9/18
279
59
28
34
Long an hiện tại có dự án T&T Millennnia City đang khá tốt, giá 11,8tr/m2. chủ đầu tư cực uy tín ạ, bác nào thích em này inbox em để nhận thêm thông tin nhé.​

Hạng B1
11/6/12
56
38
18
1 con đường thí ít tầm nhìn cũng 10 năm, 3 con thì trừ hao chắc khoảng 50 năm là vừa
Mở rộng đường tránh TP Tân an đã khởi động rồi nhé bác, cầu trục đã được huy động ở 2 bờ để thi công cầu thứ 2 trên tuyến tránh, từ nay tới cuối năm khởi công cầu Tân an 2 trên QL1 cũ nữa là đẹp.
Tình hình bđs Long An
Tình hình bđs Long An
Tình hình bđs Long An

Chỉnh sửa cuối: