Hạng C
8/3/19
582
964
106
47
Anh siêng thiệt, đi du lịch, lưu file up youtube. Mình đi hơn 3 tuần, cắm đầu chạy, mấy hôm đầu còn thay thẻ nhơ cam hành trình, vài hôm thì thua luôn. Giờ còn đống clip trong ổ cứng, kkk

À mà anh Hùng có nghề mà. Mình ở chung chỗ với lão Phồn, kkk.
Cũng không có thời gian làm cho trau chuốt video anh ạ, chủ yếu lưu lại thông tin cung đường thôi :p Hôm nào rủ lão Phồn già nhậu đi anh:D
Vài hình ảnh cao tốc Túy Loan - La Sơn
TVC's pic - Cao toc Tuy Loan_La Son - 170723 (1).jpg
TVC's pic - Cao toc Tuy Loan_La Son - 170723 (6).jpg
TVC's pic - Cao toc Tuy Loan_La Son - 170723 (7).jpg
TVC's pic - Hung&Lieu's Kia Rio o cao toc Tuy Loan_La Son - 170723 (1).jpg

Hạng C
8/3/19
582
964
106
47
Cao tốc Cam Lô - La Sơn (chiều từ Quảng Trị vào Huế), cao tốc này chạy thoải mái chứ không như nhiều anh em nghĩ, đường đẹp cảnh đẹp và hiện tại cũng vắng.

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Mùng 2/9 này em định cho cả nhà đi từ Đà Nẵng ra Quảng Bình chơi. Dịp này em định đi thử Cao tốc Cam Lộ - Túy Loan xem như thế nào nhưng bữa em đọc báo thấy đoạn Cam lộ La sơn hay cấm xe để sửa taluy dương. không biết nó thường ngăn đường giờ nào các bác. Các bác thường xuyên đi tuyến này cho em xin thông tin với ạ. Em cảm ơn các bác

View attachment 3004136*ảnh minh họ

Mùng 2/9 này em định cho cả nhà đi từ Đà Nẵng ra Quảng Bình chơi. Dịp này em định đi thử Cao tốc Cam Lộ - Túy Loan xem như thế nào nhưng bữa em đọc báo thấy đoạn Cam lộ La sơn hay cấm xe để sửa taluy dương. không biết nó thường ngăn đường giờ nào các bác. Các bác thường xuyên đi tuyến này cho em xin thông tin với ạ. Em cảm ơn các bác

View attachment 3004136*ảnh minh họa
Do công việc, mình thường xuyên đi cung đường này từ khi nó mới mở. Chưa bị dừng do sự cố đường lần nào, cũng chưa lần nào gặp trạm cảnh sát, mình chạy khá là nhanh, tuy nhiên nếu chưa quen thì cứ đúng mà chạy vù dịp lễ có thể cs sẽ tăng cường kiểm soát. Cung đường này rất đẹp và chạy mang lại nhiều cảm xúc, nhưng nhiều đoạn cấm vượt mà gặp ông xe tải bò cũng khá sốt ruột. Nhiều đoạn vẫn chưa có sóng đt mặc dù gần đây đã bổ sung nhiều trạm phát. Đoạn Đà Nẵng nhiều biển 60 nhg chỉ với xe tải và xe khách. Địa phận Huế nhiều đoạn cấm vượt và 60 cấm cả xe con. Từ La Sơn - Cam Lộ cũng tương tự vậy thôi. Cả cung đường mới có 1 vài cây xăng, dịch vụ khác thì hầu như chưa có gì.

• Like
Reactions: Car_trip_vietnam