Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM
Re:Tình hình đường xá Saigon- Dalat- Cao tốc Liên Khương

lamdat nói:
KienTrungTK21 nói:
Từ NKKN sang chỗ em nghỉ hơi xa nếu bác không ngại thì em dẫn xe bác vào đậu vô tư. Em nghỉ ở khu biệt thự Nguyễn Viết Xuân (nhà khách Tỉnh Uỷ) sân bãi thoải mái mà lại cực an tâm vì có trạm gác ngoài cổng. GĐ em đi PT lên từ sáng 31, ở đến trưa mùng 4 mới về, có gì anh em alo giao lưu nhé.
Số cầm tay của em 0989482345, em Trung
@bác Trọng: tiếc quá đợt này bác về ĐL trước rồi, không biết Lễ bác còn trên đó không?
Chúc mừng bác chọn BT Nguyễn Viết Xuân là quá đã rồi
Em online Đà Lạt mấy ngày đó....! Nếu tiện thì ới các bác gom bi lại làm 1 phát....hoành thánh:D
OK, quá đã, hẹn gặp lại bác trên đó.
BT Nguyễn Viết Xuân hồi trước em hay ở vì toàn làm cho Tỉnh Uỷ, được các bác ý bố trí phòng ốc ăn ở cho tiện "mần việc" :D

Hạng B2
7/9/10
351
29
28

duonglao nói:
1/9 khoảng 10am (sáng) em đi Đà Lạt, bác nào đi không, đi một xe buồn quá.
Chiều 1/9 thì có thêm vài xe nữa bên MFC đua theo
ôi e thì lại đi vào lúc 7g tối ngày 1/9 e cũng đi 1 xe 7 chỗ, tiếc là hok đi chung với mí bác đc rùi, có bác nào đi same same g đó mà đi chung là đở bùn bít mấy, hix
0903629429

Tập Lái
22/8/11
8
0
0

Tui là dân Đà lat đây, khẳng dinh là ko có cuop o đuong cao tốc Lien Khuong, tốc độ đap lút ga, mien sao an toan ( ko co Xxx đứng) nhưng luu ý chay cách con luon khoang 2m đe an toan do nguoi hay băng qua.
Đuong Dầu day -da lat ko xau đau, xxx nhiều o Đong nai, xxx Dalat hien lém

Tập Lái
22/8/11
8
0
0

Hehe dalat hiếm khi kẹt xe cac pac oi. Gửi xe thì ra bai xe cho Dalat, rộng thoai mái

Hạng B2
10/5/09
480
22
18
Sài Gòn

Chợ Đà Lạt mà ở khúc nào vậy bác? Gần chỗ vá vỏ không? Em nhớ có lần thấy mà quên mất! :)

Tập Lái
27/1/10
12
0
0

Gởi xe ở chợ Đà Lạt có an toàn không vậy Bác. Em cũng tính trưa khoảng 1h00 ngày 1/9 là xuất phát đi đà lạt.Hẹn gặp anh em OS trên Đà lạt, xe e có dán logo.

Tập Lái
22/8/11
8
0
0

Ngay đầu đường vào chợ, vừa qua bùng binh chợ, nhìn vào tay phải có nhà gửi xe 2 tầng, sát bên là chợ đêm.
Dalat an binh lém, ko sợ gì, kể cả để xe ngoài KSạn
Chỗ vá vỏ sau khu Hòa Bình (đầu đường 1 chiều Nguyễn Văn Trỗi) - dân Đà Lạt gọi là bến xe Tùng Nghĩa

Last edited by a moderator:
Hạng D

Có pác promum thổ địa rồi....
Các bác lên lít số dt đi.....tối 2/9 anh em ới ời nhau cho vui.:D
Vương quốc Campuchia tài trợ...

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào

lamdat nói:
Có pác promum thổ địa rồi....
Các bác lên lít số dt đi.....tối 2/9 anh em ới ời nhau cho vui.:D
Vương quốc Campuchia tài trợ...
Chậc! Chắc phải gầy dựng cái hội Dalat OS bác lamdat nhỉ?:D ---

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0

bakura123456 nói:
duonglao nói:
1/9 khoảng 10am (sáng) em đi Đà Lạt, bác nào đi không, đi một xe buồn quá.
Chiều 1/9 thì có thêm vài xe nữa bên MFC đua theo
ôi e thì lại đi vào lúc 7g tối ngày 1/9 e cũng đi 1 xe 7 chỗ, tiếc là hok đi chung với mí bác đc rùi, có bác nào đi same same g đó mà đi chung là đở bùn bít mấy, hix
0903629429
Hôm nay đi tới BL thôi, Khúc qua địa phận Lâm Đồng, đến đèo Bảo Lộc bác chạy đêm cẩn thận đường khá nhiều ổ voi liền nhau, xe bên kia đường tránh qua tới bên này đường. Đèo BL tốt, nhưng cũng có các ổ gà lớn trên đèo tối sẽ khó quan sát.