Hạng B2
10/5/09
480
22
18
Sài Gòn
Re:Tình hình đường xá Saigon- Dalat- Cao tốc Liên Khương

Các bác đã về SG chưa? Em nghe nói tối nay mấy bác còn 1 chầu nữa, kg biết có kịp về SG cày kg? Hồi sáng em đậu xe ở Hồ Xuân Hương thì thấy bác bakura (không biết em có nhớ đúng nick này kg, nếu sai thì cho em xin lỗi bác nào đã gặp em ở bờ hồ và cho em xin lại nick) tới hỏi thăm và nói thế.
Sorry các bác vì tối 2/9 em kẹt chuyện riêng nên không tham gia được! Em cũng mới về, em canh về tới SG lúc 9g tối nên đường cũng không đông lắm!
Chúc các bác có 1 chuyến đi vui vẻ ạ!

Hạng D
21/6/09
1.810
80
48
TP Mai anh đào

@phuongnam: là em xecatang bác, gặp bác ở bờ hồ XH, em manh động rủ rê bác tối off chai nhưng tiếc là trưa bác phải về roài. Hẹn bác khi nào đi ĐL thì PM cho em với nhá.

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM

Em ôm Bưởi về chuyến 6h sáng hôm qua nên tránh dc cảnh kẹt xe, đọc báo thấy bảo khoảng 10h có 1 xe khách 45 chỗ bị lật trên đèo Bảo Lộc 9 người đi viện
.
Chuyến đi vui vẻ và thành công, tiếc là tối 2/9 GĐ em mải đi chơi về muộn, bà cả với F1 ôm chặt không cho đi đâu nữa cả. Tình hình các bác họp mặt thế nào, kể cho em hóng hớt với.
Trên đó em gặp KM màu vàng dán logo OS 2 lần ở chùa Thiên Phước với cáp treo mà chả thấy bác chủ đâu. Đi Thung lũng vàng cũng thấy nhiều xe của OSer.

Hạng D

KienTrungTK21 nói:
Em ôm Bưởi về chuyến 6h sáng hôm qua nên tránh dc cảnh kẹt xe, đọc báo thấy bảo khoảng 10h có 1 xe khách 45 chỗ bị lật trên đèo Bảo Lộc 9 người đi viện
.
Chuyến đi vui vẻ và thành công, tiếc là tối 2/9 GĐ em mải đi chơi về muộn, bà cả với F1 ôm chặt không cho đi đâu nữa cả. Tình hình các bác họp mặt thế nào, kể cho em hóng hớt với.
Trên đó em gặp KM màu vàng dán logo OS 2 lần ở chùa Thiên Phước với cáp treo mà chả thấy bác chủ đâu. Đi Thung lũng vàng cũng thấy nhiều xe của OSer.
Em cũng ôm Bưởi về chuyến 3h sáng hôm qua
Off gì đâu, đợi thông tin các bác không thấy nên tụi em lút cán tới tối. 7h tối bác duonglao có gọi mà bọn em đã ngu rồi....:D
Bác KientrungTK21...đã 2 lần rồi bắt hụt bác:mad:

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM

lamdat nói:
KienTrungTK21 nói:
.
Em cũng ôm Bưởi về chuyến 3h sáng hôm qua
Off gì đâu, đợi thông tin các bác không thấy nên tụi em lút cán tới tối. 7h tối bác duonglao có gọi mà bọn em đã ngu rồi....:D
Bác KientrungTK21...đã 2 lần rồi bắt hụt bác:mad:
Trên ĐL em chả dám alo cho ai, chỉ sợ gặp AE quen lại không có đường về bác ạ.
Tính gặp bác làm chai mật ong rừng về cho ông bà già uống tăng cường sức khỏe, em bé uống cho khỏi ho mà chưa được.
Em đợt này khá rảnh, bác tiện lúc nào thì alo em cái anh em cafe chơi nhé (em loanh quanh khu Tân Bình, Phú Nhuận). Tiện thể bác sách cho em 2 chai mật loại thượng hạng ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D

KienTrungTK21 nói:
Trên ĐL em chả dám alo cho ai, chỉ sợ gặp AE quen lại không có đường về bác ạ.
Tính gặp bác làm chai mật ong rừng về cho ông bà già uống tăng cường sức khỏe, em bé uống cho khỏi ho mà chưa được.
Em đợt này khá rảnh, bác tiện lúc nào thì alo em cái anh em cafe chơi nhé (em loanh quanh khu Tân Bình, Phú Nhuận). Tiện thể bác sách cho em 2 chai mật loại thượng hạng ạ.
Đính chính bác...em chỉ bán Mật Ong Nuôi Nguyên Chất Không Pha.
Mật Ong rừng em không có!
Dạ, để em kiếm chuyện gì ghé gây sự với bác:D