Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Giant mall gì đó bác ơi, nếu nó xây thì ngon
Nhứt cận thị nhị cận giang
Cái opa này chại èo tí tới bình thạnh q1, đường đi xe máy xe oto ko nhìu xe lớn như mặt kia, bước xuống cc đi vài trăm m tới thủ đức ăn chơi nhạo nhẹt cafe matxa ko thíu thứ rì, thích siu thị thì có Vincom, ko thíu thứ rì lại ko bị ngập
Opa mà ko lên vài giá thì đúng Trời hại thui :D

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Cái này nói vui thôi chứ tâm lý sở hữu cái nhà ở SG nó vẫn khác rất nhiều BD.
Nhiều khi hỏi, ê nhà mày ở đâu? 1 thằng nói sì gòn (dù ở thủ đức giáp bình dương) 1 thằng nói bình dương (dù giáp thủ đức) là thấy nó khác khác dòy dù nhà 2 thằng đối diện nhau 1 con đường

Nhiều khi hỏi, ê nhà mày ở đâu? 1 thằng nói sì gòn (dù ở thủ đức giáp bình dương) 1 thằng nói bình dương (dù giáp thủ đức) là thấy nó khác khác dòy dù nhà 2 thằng đối diện nhau 1 con đường
Chuẩn nè bác. Opal đóng tiền ngộp quá giờ ra hàng ồ ạt có chỗ còn bán lỗ nữa.

• Like
Reactions: CVRS
Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Chuẩn nè bác. Opal đóng tiền ngộp quá giờ ra hàng ồ ạt có chỗ còn bán lỗ nữa.
Nó dí muốn ĩa trong quần bác ạ, mà dịch vụ khách hàng của nó đặc biệt tệ, cái gì cũng đá qua sale và sàn môi giới

Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Ủa mà nó bắt đóng đúng như tiến độ y như trong hợp đồng mà sao người mua không chuẩn bị trước?
Tiến độ lúc đầu nói là quý 1 hoặc đầu quý 2 mới ký HDMB, nhưng nó đẩy nhanh tiến độ xây dựng nên không xoay tiền kịp, giá cũng cao chứ k thấp, tết nhất lại cận kề

• Like
Reactions: Trần Thiên Ân
Hạng C
19/3/15
632
557
93
42
Chỗ này thuộc BD mà giá ngang Flora của NamLong gần đó. Giant mall không biết khi nào mới xây.
Nói chung đầu tư ca này khó ra, khó ra