Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
mình đi đà lạt 2 ngày trước, đi lang thang đổ 2 lần đầy bình tại petrolimex gần hồ xuân hương , và 1 cây xăng đường đi đến thung lũng vàng vẫn đầy bình ! ko có gì trở ngại

Hạng D
30/11/10
3.965
56.145
113
Chơi giống bọn Mẽo đi bác, mua cái thùng xăng vứt phía sau xe, kẹt quá thì cũng chạy được vài chục km nữa

Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Việc gì phải lo vậy bác ?? Một bình xăng đầy không chạy đủ 2 chiều à ??
Mà nếu ko chạy đủ 2 chiều thật thì dọc đường thiếu gì chỗ đổ đâu cứ phải đổ ở Đà Lạt ??
Người ta đi Humer mà lại...có phải Vios đâu

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng B1
17/4/14
63
53
18
Xin các bác ở Đà Lạt cho em hỏi thăm tình hình xăng dầu ở đà lạt có mua dễ dàng thoải mái không các bác.Cuối tuần này em định lên trên ấy mà sợ mua xăng về không được thì rắc rối to vì làm sao đẩy nổi đây?
Cuối tuần trước mình về tới Đà lạt thì thấy hai cấy Petrolimex đều kinh doanh bình thường, không có thiếu hàng. Sáng thứ hai chạy lên Di Linh - xác nhận tât cả các cây Petrolimex có đủ xăng cho bác đổ - mình đổ ngauy Di Linh. Các cây nhương quyền và công ty khác có hiện tượng hết xăng còn dầu. Nên bác cứ yên tâm đi nhé, cứ cây Petrolimex đổ thì vẫn êm

• Like
Reactions: phambaoloc
Tập Lái
10/10/22
32
17
8
25
Hà Nội
vayonline24h.vn
Đọc tâm tư của bác làm mình nhớ tới câu chuyện cười

Sau khi khám bệnh cho người cha, bác sĩ bảo với cậu con trai:
– Ông ấy bị ung thư giai đoạn cuối rồi, có lẽ chỉ còn sống được khoảng 3 tháng nữa.

– Trên đường về, người cha bảo con ghé vào quán rượu gần nhà để uống chút đỉnh. Trong quán rượu, ông ta nói với tất cả mọi người rằng mình sắp chết vì bệnh AIDS. Thấy vậy, người con thắc mắc: Bố bị ung thư cơ mà, tại sao lại nhận mình bị căn bệnh thế kỷ đó?

– Bố không muốn kẻ nào léng phéng với mẹ con sau khi bố qua đời.

Vâng, tâm tư của bác với câu chuyện này giống nhau ở chỗ: lo xa :D
bác cứ khéo đùa :D

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
A nên hỏi thêm qán ăn ĐL có bán ko
Gara ĐL có mở cửa ko
Chổ vá xe có hoạt động ko
Cho an tâm di chuyển a ơi

Hạng B2
14/7/22
269
240
43
79
Bác hơi lo xa quá ấy. Chẳng lẽ từ Đồng Nai tới Lâm Đồng không có chỗ cho bác đổ xăng. Sợ thì nhanh trí mang can ra Petrolimex đổ đầy xong xách theo dự phòng. Rủi ro trên đường tự chịu ^^.
Ko cháy nổ thì mùi xăng nó ám sao chịu nổi. Rồi đi đường đèo nữa, gặp người say xe thì xác định

Hạng D
16/11/20
2.631
7.860
113
37
Ko cháy nổ thì mùi xăng nó ám sao chịu nổi. Rồi đi đường đèo nữa, gặp người say xe thì xác định
Em đùa bác ấy chứ. Đâu phải chỉ có HCM mới có xe, nếu ĐL không có xăng dầu thì mấy xe trên ấy đổ bằng gì. Nếu lo xa thì cứ tới nửa bình thấy đâu có cây xăng tắp vào đổ đầy là được.

Hạng C
18/3/20
944
912
93
39
có gì đâu mà lo , tới bảo lộc bác rà tới đà lạt xem cây nào mở thì đổ đầy bình lên đó tha hồ chạy, ô tô chứ đâu phải xe máy đâu mà chạy xíu hết xăng :D

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng C
3/12/19
723
1.966
93
Đồng nai
trước khi đi đâu xa bác cứ full bình là yên tâm nhất. theo như xe em thì full bình lên đà lạt đi chơi tẹt ga vè tới Sg vẫn mái thoải :D

• Like
Reactions: thich3banh