Hạng D
21/3/08
4.831
4.327
113
hcm
Tình huống vượt đèn đỏ của dân ta với góc nhìn con trẻ
Chiều tối thứ 7 rồi, em đi Lũy Bán Bích ra ngã tư mũi tàu với Âu Cơ, đèn xanh bắt đầu di chuyển thì ở đường Âu Cơ vẫn còn 01 xe Vios màu đỏ vượt đèn đỏ..tiếp theo là đôi "nam thanh nữ tú" trên con Ya Sirius ...tem đỏ cũng vượt đèn đỏ chắn ngang đầu. Trong giây phút hơi bực bội trong người em có cằn nhằn tí...... thì sau vài câu hỏi không có chủ ngữ của con gái em vừa tròn 4 tuổi thì em mới trả lời câu hỏi cuối cùng khi cháu đã thêm chủ ngữ vào đầy đủ, tình huống tiếp theo là lời nhận xét của con bé vừa tròn 4 tuổi làm mình như bừng tỉnh... "Ba nói vậy là là là là đánh lộn luôn đó ba"[pagebreak][/pagebreak]

Có chút chia sẻ với các bác để thấy rằng trên đường thôi thì cố bình tĩnh vẫn tốt hơn!

Video cam hành trình:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/4/09
327
556
93
nếu phải chửi douma ditme và đánh lộn thì e nói thật bác đánh và chửi cả ngày vẫn ko hết mấy thể loại này đâu, suốt ngày đấy :))))))))

Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Chiều tối thứ 7 rồi, em đi Lũy Bán Bích ra ngã tư mũi tàu với Âu Cơ, đèn xanh bắt đầu di chuyển thì ở đường Âu Cơ vẫn còn 01 xe Vios màu đỏ vượt đèn đỏ..tiếp theo là đôi "nam thanh nữ tú" trên con Ya Sirius ...tem đỏ cũng vượt đèn đỏ chắn ngang đầu. Trong giây phút hơi bực bội trong người em có cằn nhằn tí...... thì sau vài câu hỏi không có chủ ngữ của con gái em vừa tròn 4 tuổi thì em mới trả lời câu hỏi cuối cùng khi cháu đã thêm chủ ngữ vào đầy đủ, tình huống tiếp theo là lời nhận xét của con bé vừa tròn 4 tuổi làm mình như bừng tỉnh... "Ba nói vậy là là là là đánh lộn luôn đó ba"

Có chút chia sẻ với các bác để thấy rằng trên đường thôi thì cố bình tĩnh vẫn tốt hơn!

Video cam hành trình:

"Ba nói vậy là là là là đánh lộn luôn đó ba" em đọc lại câu này của cháu cưng quá bác