Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
choixongxu nói:
Duc ga nói:
chauhungvnpt nói:
Đan Mạch, 2 thằng hẹn nhau còn giả bộ đá đểu nữa chứ.:D
Bó Chi....m ông HP...:D:D:D:D
Chẳng hiểu.........
- Chắc HP đang tê tê :D . lúa mỳ Đan Mạch Bác Phó phường Phan thiết đi ngang qua BH Anh em biên hòa chặn lại bắt nộp phí :D

Hạng D
12/1/10
2.720
5.797
113
Phan Thiết- Bình Thuận
hungbienhoa nói:
choixongxu nói:
Duc ga nói:
chauhungvnpt nói:
Chẳng hiểu.........
- Chắc HP đang tê tê :D . lúa mỳ Đan Mạch Bác Phó phường Phan thiết đi ngang qua BH Anh em biên hòa chặn lại bắt nộp phí :D
Em đi ngang BH chắc khoảng 4g sáng, bác OSPD BH dậy sớm nhẹo với em nhoa!:D:D:D

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
caty123 nói:
hungbienhoa nói:
choixongxu nói:
Duc ga nói:
chauhungvnpt nói:
Chẳng hiểu.........
Em đi ngang BH chắc khoảng 4g sáng, bác OSPD BH dậy sớm nhẹo với em nhoa!:D:D:D

Vậy là về Hàng Xanh lúc 5 sáng, chắc nhậu điểm tâm được nè.
Note: ĐTDĐ em lúc nào cũng mở !

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
Báo cáo các bác em đã về nhà an toàn lúc 3 giờ sáng nay.
Khởi hành từ Đà nẵng lúc 5 giờ sáng.
Ăn trưa sau khi qua đèo Cù Mông lúc hơn 12 giờ trưa.
Ghé đổ xăng tại Phan Rang lúc 7 giờ tối. Đầy bình 35 lít cho chặng Đà nẵng Phan Rang. Ăn tối và về lại Sài gòn lúc 8 giờ.
Về tới nhà còn hơn nửa bình xăng.
Đây là hành trình đầu tiên em ôm V2 lâu và dài nhất. Khoảng 1000km / 22 giờ cả nghỉ ngơi.
Do đường xe cùng chiều và ngược chiều quá đông , Phải vượt xe liên tục nên chạy rất căng thẳng và mệt mỏi. Phần nữa là xxx lập chốt dày đặc trên toàn tuyến nên cũng gây phải tuân thủ tốc độ triệt để (lâu lâu có ăn gian tí 60/50 và 50/40) trên đường đi đang chạy ngon có mấy zone40 phải bò thấy oải.
V2 hiện hoạt động ổn định, không ốm dọc đường. Vượt xe tải và xe khách đường dài khá ngọt (Nhưng Không dám đua với mấy anh 16 chỗ).
Gần hết hành trình suôn sẻ không xảy ra sự cố nào. Đến phút 90+1 bị lọt lưới 1 bàn thiệt đau. Lúc 2 giờ sáng về đến Trảng bom. cách nhà chừng 40km, thấy nguyên đoàn xe bò rì rì, Lúc đó phần thì nôn nóng về nhà, phần thì thần kinh cũng đơ rồi nên em nhan phải, cho xe chạy lane trong, vừa chui đầu xe vào thì ăn ngay 1 gậy của xxx. Anh XXX hù quá, đòi phạt xyz$ + giam bằng 2 tháng, Ra giá Phạt nóng 1 chai.

Về tới nhà đuối quá nên lăn quay ra ngủ. Chiều em về kiếm mấy tấm giải phẫu V2 post lên sau vậy.

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113
Chúc mừng bác Hiển đã "lành lặn" trở về
!
Chỉ tiếc cái chi phí ngoài dự kiến 4 chai nhỉ :p!

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
Bác Hien có chuyến đi gian nan và hoành tráng quá. Bác chạy liên tục 22 h là quá sức đó vì quy định tài xế chuyên nghiệp chỉ được lái 8-9h mỗi ngày

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Chúc mừng Bác hienkts du xuân trở về !
Bác nhớ post bài hoặc mở Thớt giới thiệu chuyến đi cho anh em tham khảo nhé !

Hạng B2
19/2/12
422
247
43
Về gần tới nhà rồi vẫn còn dính Chường của XXX ... thôi kệ , WELCOME HOME