Tập Lái
26/3/05
37
17
8
Quả là thế này, Em có book cọc mua 1 Em In của TO Samco trên đường THĐ , nhưng vì lý do tài chính nên Em chưa lấy đuợc xe ngay, sau khi thông báo cho Sale là delay (ngay lúc các bài báo nói về vụ động cơ các chú INN bị bỏ quên ơ cảng 2 năm...[:-] ) Thế là đúng 1 tuần sau Chú SALE nhắn tin cho EM nói là đầu tháng 8 TO xe có xe mới và mời EM đến xem....:)

Thế các Pác có thông tin gì về vụ này không ? share cho Anh Em với...Thanks

Hạng C
29/5/08
961
8
18
49
SGN
RE: TO giới thiệu xe mới

Innova AT mà các bác! Có 1 cái thớt nói về vụ này rồi mà bác! Bác xem lại các bài cũ đi nhé!

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Đúng đó bác, Bác mua Innova thì Sale gọi chắc là Innova thôi. Toyota quảng cáo rầm rộ lắm, nếu khong thấy gì thì chắc xe nâng cấp thôi.
Trích đoạn: HAILU

Quả là thế này, Em có book cọc mua 1 Em In của TO Samco trên đường THĐ , nhưng vì lý do tài chính nên Em chưa lấy đuợc xe ngay, sau khi thông báo cho Sale là delay (ngay lúc các bài báo nói về vụ động cơ các chú INN bị bỏ quên ơ cảng 2 năm...[:-] ) Thế là đúng 1 tuần sau Chú SALE nhắn tin cho EM nói là đầu tháng 8 TO xe có xe mới và mời EM đến xem....:)

Thế các Pác có thông tin gì về vụ này không ? share cho Anh Em với...Thanks

Hạng B2
18/8/06
269
15
18

EM thấy trên tạp chí oto xe may quãng cáo altis mới mà. Chắc là sale mời Bác Hailu đến xem altis mới đó.

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Trích đoạn: nguoixaydung

altis mới chứ ko phải Innova AT hả pác???? :D:D:D:D

Ỉn AT phải vài tháng nữa mới có bác ạ, còn mai kia Toy giới thiệu Altis AT trước, hôm trước e đưa sếp đi dự lễ line off của Altis mà ..